• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

มีเรื่อง รบกวนสอบถามนิดนึงครับ อยากทราบว่าถ้าเปลี่ยนเกียร์ Auto TOYOTA สวมห่วง ปี 92 ราคาอยู่ที่ประมาณเท่าไรครับ รถอยู่เเถวเทพารักษ์ มีร้านเเนะนำไหม ?

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311055
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311055

Nawin Lan lawel
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
26 ม.ค. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
มีเรื่อง รบกวนสอบถามนิดนึงครับ

อยากทราบว่าถ้าเปลี่ยนเกียร์ Auto TOYOTA สวมห่วง ปี 92

ราคาอยู่ที่ประมาณเท่าไรครับ รถอยู่เเถวเทพารักษ์ มีร้านเเนะนำไหม ?

ขอบคุณ ล่วงหน้าครับ

ไม่น่าแพงนะ ค่าเกียร์ แค่ 4-5 พัน ค่ายกขึ้นอีก ประมาณนั้นอ่ะ

ไม่ถึงม้าง ยกเองดิทั่น ไม่ยากหรอก หุหุ

ไม่ถึงม้าง ยกเองดิทั่น ไม่ยากหรอก หุหุ

อ่อ ...
คือ ผม กำลัง เปรียบ เทียบ ราคา อยู่
เพราะ เคย ถามร้านเเถวนั้น มัน บอก 10000.-
ผมก้อ เลย อยากลอง สอบถามใน เน็ต ดู ว่า รา คา จิง ๆ มัน อยู่ ที่ ประมาณ เท่า ไร
เเต่พูดถึง ค่า งานไม่ น่า เกิน 2000 น่ะ

10000เหลืองับ ไม่เกิน7000 งับผม

จริง ๆ ผมว่าไม่น่าเกิน 6พัน ด้วยซ้ำครับ ค่าเกียร์(แพงสุด ๆ) 5000 ค่ายก 1000

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม