• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ท่อinterสำหรับRB20ใส่กับRB25ได้ป่าวคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311143
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311143

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
21 ก.ย. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
ว่าจะซื้ออินเตอร์ใส่ ตอนนี้เครื่องRB20
ในอนาคตอาจจะเปี่ยนเครื่องเป็นRB25 เลยอยากรู้ว่ามันต้องเสียค่าทำท่อใหม่ป่าวน่ะคับ
รบกวนด้วย ขอบคุณครับ

ว่าจะซื้ออินเตอร์ใส่ ตอนนี้เครื่องRB20
ในอนาคตอาจจะเปี่ยนเครื่องเป็นRB25 เลยอยากรู้ว่ามันต้องเสียค่าทำท่อใหม่ป่าวน่ะคับ
รบกวนด้วย ขอบคุณครับ
ขยายท่อด้านออกจากเทอร์โบ25นิดหน่อยครับ:coolly-0033:

เปลี่ยนครับ...ฟันธงและคอนเฟิร์มครับเปลี่ยนแน่นอน

• กระทู้ ผู้เขียน
แล้วถ้าเครื่อง rb20det เปี่ยนโบเป็นของrb25 ท่ออินเตอร์ต้องทำใหม่ด้วยป่าวคับ

ว่าแต่โบของ25 มันดีกว่าของ20 ยังไงบ้างป่าวคับ
อยากเปี่ยนแต่ไม่อยากได้ที่มันแพงๆแล้วแรงอะ กัวเกียพัง(ของผมเกียออโต้เคื่องเดิมๆ)

ส่วนตัวรถผม

ใช้ท่ออินเตอร์เดิม ตั้งแต่ตอนใช้ 20

แต่ตอน 20 น่ะ ก็เปลี่ยนโบ 25 นะคับ

ทุกวันนี้ 25 เปลี่ยนโบ ใหญ่ขึ้น ก็ไม่เห็นจะเปลี่ยนท่ออินเตอร์ให้ใหญ่ขึ้นนะคับ

ไม่รู้เพราะผมงบน้อยหรือเปล่า

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม