• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ใส่เบรค skyline

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311044
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311044

Line:cef2554
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
3 ก.ค. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
ผมซื้อเบรคพร้อมดุม เบรคหน้า r33 หลัง r32 จะเอาไปใส่กับ 24 วาล์ว ช่วงล่างยังเดิมๆทั้งหมด ต้องแปลงยังไงบ้างคับ

ผมซื้อเบรคพร้อมดุม เบรคหน้า r33 หลัง r32 จะเอาไปใส่กับ 24 วาล์ว ช่วงล่างยังเดิมๆทั้งหมด ต้องแปลงยังไงบ้างคับ
แล้วแต่ว่าจะใส่ล้อกี่รู
ด้านหน้า
ถ้าใส่ล้อ4รู เจาะจาน
ถ้าใส่ล้อ5รู เจาะดุมเดิมเป็น5รู
แผ่นบังฝุ่นใช้ของเดิม
ด้านหลัง
ถ้าใส่ล้อ5รู เปลี่ยนดุมเป็น5รูR32
แผ่นบังฝุ่นเปลี่ยนของR32
สายอ่อนเบรคใช้ของเดิม
คาลิปเปอร์ใส่ได้เลยไม่ต้องแปลง:coolly-0033:

• กระทู้ ผู้เขียน
ด้านหน้า
ถ้าใส่ล้อ5รู เจาะดุมเดิมเป็น5รู
ด้านหลัง
ถ้าใส่ล้อ5รู เปลี่ยนดุมเป็น5รูR32
คาลิปเปอร์ใส่ได้เลยไม่ต้องแปลง:coolly-0033:

ชอบคุณคับ พี่จอน:coolly-0033:

ด้านหน้า
ด้านหลัง
BIG JOHN ตัวจริงเรื่องปิ้งย่างอุ๊ยเรื่องเซฟิโร่ อิอิอิ

ด้านหน้า
ด้านหลัง
น้าๆ ถ้าไปให้น้าใส่ให้ (ดุมเดิมๆ)มันจะสั่นๆๆๆๆๆๆๆๆๆไหมครับ

น้าๆ ถ้าไปให้น้าใส่ให้ (ดุมเดิมๆ)มันจะสั่นๆๆๆๆๆๆๆๆๆไหมครับ
ผมทำกับป๋าจอน ไม่สั่นครับ ใช้มาเป็นปีแล้ว:coolly-0022::coolly-0022:

ขอบคุณ-ผู้ตอบ กับเจ้าของกระทู้ ครับ เดี๋ยวเจอกันนะจ๊ะระบบเบรค

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม