• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขอความคิดเห็นเรื่องยางหน่อยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ tong123
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

tong123

Member
Register
เข้าร่วม
27 มิถุนายน 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขอความคิดเห็นเรื่องยางหน่อยครับพอดีจะใช้ยาง FALKEN AZENIS st115
225 45 17 เป็นยางเปอร์เซนต์นะครับปีศูนย์แปดไม่ทราบใครเคยใช้แล้วครับดีหรือป่าวครับ

อยากรู้ด้วยคนครับ :coolly-0010:

ขอความคิดเห็นเรื่องยางหน่อยครับพอดีจะใช้ยาง FALKEN AZENIS st115
225 45 17 เป็นยางเปอร์เซนต์นะครับปีศูนย์แปดไม่ทราบใครเคยใช้แล้วครับดีหรือป่าวครับ
เท่าที่เคยเล่นมา5-6ชุด
ใช้งาน+วิ่งเล่นเกาะดีสมราคา
เป็นยางญี่ปุ่นทีถูกกว่ายางไทย
ดอกหมดไวหน่อยครับ:coolly-0033:

ผมใช้อยู่ครับ...แต่เป็น 255-40-17 ความรู้สึกส่วนตัวเลยนะ

แก้มยางป่อง ถ้าใส่ล้อหน้าอาจไม่สวย แล้วแต่ชอบ (ผมใส่ล้อหลังดูแล้วเต็มดี)

รีดน้ำดี เสียงดัง

เท่านี้อะครับที่เคยลองใช้อยู่...........ที่เหลือรอท่านอื่นละกัน

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุณทุกคำแนะนำนะครับ

คุณภาพสมราคาครับ

ลายสวย เสียงดังหน่อย และดอกหมดเร็วครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม