***********ขายล้อ R32 GTR + ยาง************

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31591
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31591

arm7416
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
19 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขายล้อ R32 GTR + ยาง ขอบ16 หน้า8หลัง8
พร้อมยาง หน้า-หลัง ไม่เท่ากันนะคับ (ยางหลังใหญ่กว่า)
สภาพพร้อมใช้งานได้เลย
สีเดิมๆ ฝาครบ จุดสปอตสียังอยู่
ถอดออกจากรถ.......................12,500

รูปไม่มี มาดูเอาเองที่รถ

081-6893393

ช่วยอัพคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบพี่:coolly-0044:

จองล้อเลยครับ เด้วโอนตังค์ไป

ครึ่งชม. จบกันไป ไวชิบเป๋ง
ในที่สุดพี่อาร์มก้อคายของเก่าออกมา
ว่าแต่จะใส่ล้ออะไรล่ะเนี่ย

• กระทู้ ผู้เขียน
ขายแล้ว พี่ชายมีหนวดใจดีเอาไปอีกแล้วครับ

ในที่สุดพี่อาร์มก้อคายของเก่าออกมา
ผมว่านะใส่นิสโม่ก้านเทาแน่เลยอิอิ

ขายแล้ว พี่ชายมีหนวดใจดีเอาไปอีกแล้วครับ
สงสัยแกจะเบื่อโป่งใหญ่ๆแล้วมั้งคับพี่
(และแล้วก็กลับคืนสู่สามัญ) :coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ไม่ทันป๋าแกซะแล้ว เฮ้อๆๆ

สงสัยแกจะเบื่อโป่งใหญ่ๆแล้วมั้งคับพี่
(และแล้วก็กลับคืนสู่สามัญ) :coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

จะว่าเบื่อก็เบื่อ ขับมันไม่ปรู้ดปร้าดเอาซะเลย เลยซื้อมาแต่งรถลูกชายเล่นๆ งั้นๆ แหล่ะน้อง แบบว่ามันเหลืออ่ะ มีไรมั้ยคร้าบบบบบบบบบ

จะว่าเบื่อก็เบื่อ ขับมันไม่ปรู้ดปร้าดเอาซะเลย เลยซื้อมาแต่งรถลูกชายเล่นๆ งั้นๆ แหล่ะน้อง แบบว่ามันเหลืออ่ะ มีไรมั้ยคร้าบบบบบบบบบ
สมใจจนได้นะครับ วันก่อนยังถามหาล้อ32GTR กันอยู่เลย /เอกครับ

ฮ่วยว่าจะซื้อ แล้วขายล้อตัวเองพอดี หึไม่ทัน

ทำไมตูไม่มีพ่อแบบนี้มั่งฟะ ฮ่้วย จะแต่งรถออกตังค์เอง

พี่อาร์มคงยกลอยสี่ล้ออ่ะพี่...เห็นบ่นเบื่อๆ :coolly-0046:

:coolly-0011:อะเฮือกกกๆๆ.........:coolly-0037:

สมใจจนได้นะครับ วันก่อนยังถามหาล้อ32GTR กันอยู่เลย /เอกครับ

ครับน้องเอก เอาแบบนี้ไม่ก่อน ประหยัดดี ไว้ให้เค๊าขับชำนาญค่อยเปลี่ยน

[TBODY] [TR title="363636 กระทู้" vAlign=top][TD class=alt2 align=middle width=125]
A31032[/TD กล่าวว่า:
[TD class=alt1>

ทำไมตูไม่มีพ่อแบบนี้มั่งฟะ ฮ่้วย จะแต่งรถออกตังค์เอง
เมื่อก่อนพี่ก็เป็นเหมือนกอล์ฟนั่นแฟหล่ะ จะแต่งรถก็ต้องหาตังค์แต่งเอาเองครับ
[/TD][/TR][/TBODY]

ม่ายมีอะไรหรอกคับไม่กล้า :coolly-0029:

ถ้าเบื่อก่อนสิ้นปีบอกผมนะครับ ป๋าลอง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม