ขายเกียร์ออโต้ RB20DET## 3000 บาท ##

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31545
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31545

cef..my..life
Cefiro-Thailand Members
Register
เข้าร่วม
19 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ต้องการขายเกียร์ออโต้คับ
เกียร์เป็นของ RB20DET
ตอนนี้ ใส่อยู่ครับ

ใครที่ต้องการหาอยู่ รีบมารับไปเลยครับ
มาลองขับก็ได้ครับ ลาดพร้าว 71 จะได้รู้ว่า "เกียร์มันยังดีอยู่ "ครับ

อยากเปลี่ยนเป็นธรรมดาครับ (ดิ้นรน)ครับ
ถ้าเอาผมก็จะได้เอาเข้าอู่ เลยครับ เพราะผมไม่มีที่เก็บ ครับ

081-9422218

555

ดิ้นรน อ่ะเอาใจช่วยคับ

ขยับใหญ่เลยนะจ๊ะ...

ผ่อนได้มั๊ย
555++

ใส่กับ 12 v ได้ไหมครับ

จะแรงไปไหนคับพี่โอ

หาเกียร์ได้ยัง ถ้ายังที่อู่ที่รู้จักเค้ามีอยู่

อัพครับ อัพ
มาเอาไปเลย

ยกลงแล้ว
กล่องเกียร์
เกียร์
ขาเบรค คันเร่ง

เอาไปให้หมด

ขออย่างเดียว 3000

ผมกิมนะครับคุณโอ
ตามที่คุยกันไว้ เดี๋ยววันศุกร์ให้น้องวิ่งไปเอาครับ
ขอบคุณครับ

ไม่เป็นไรครับคุณโอ อย่าซีเรียสนะ ผมง่ายๆอยู่แล้ว
(แอบน้อยใจนะเนี่ย) 5555

ไม่เป็นไรครับคุณโอ อย่าซีเรียสนะ ผมง่ายๆอยู่แล้ว
(แอบน้อยใจนะเนี่ย) 5555
ต้อง ขออภัย จริงๆ น่ะ ครับ
ขอโทษจากใจจริง ไว้มีโอกาส เจอกัน ขอเลี้ยงข้าวขอโทษน่ะ ครับ

เปลี่ยนไปยังเนี่ย

เป็นไงแรงขึ้นไหม

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม