ค้ำล่างหน้าสี่จุดของ Ultra Racing ของใหม่ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31635
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31635

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
17 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ค้ำล่างหน้าสี่จุดของ Ultra Racing ของใหม่ ขายแล้วครับ

...ขายแล้วครับ...
ขายค้ำล่างหน้า 4 จุด ของ Ultra Racing เป็นของใหม่นะครับ ยังไม่ได้แกะห่อพลาสติกออกเลย ซื้อมาจะใส่รถตัวเอง แต่พอยกทาบแล้วมันดันไปติดกับค้ำหนวดกุ้ง cusco ซะ เลยตัดสินใจเอา cusco ไว้ครับ เพราะหายากกว่า
สนใจติดต่อ 08-6613-6618 , 08-5111-3106 เติ้ลครับ

แก้ไขล่าสุด:

มันน่าใส่นะเนี่ย

ผมขอถามแทนคนที่ไม่รู้นะคับ(ผมเองแหละ)

ใส่แล้วมันช่วยอะไรอะ

มันไม่ได้ติดกับค้ำหนวดกุ้งหรอก

มันดันยึดจุดเดียวกัน ว่าแต่ลองทาบแล้วเป็นไง ห้อยลงมากไม๊ ผมเคยเห็น 200 ใส่ ห้อยพอได้เหมือนกัน

มันไม่ได้ติดกับค้ำหนวดกุ้งหรอก

มันดันยึดจุดเดียวกัน ว่าแต่ลองทาบแล้วเป็นไง ห้อยลงมากไม๊ ผมเคยเห็น 200 ใส่ ห้อยพอได้เหมือนกัน

ใช่แล้วครับ ตามที่พี่แม็กซ์ว่าเลยครับมันยึดจุดเดียวกันครับ ใส่สองอันเลยก็ไม่ได้
ใส่แล้วห้อยมั้ย...?
ไม่แน่ใจอ่ะครับ พอยกขึ้นทาบแล้วเห็นว่ามันติดก็เลยไม่ได้ดูต่อเลยครับ

ผมขอถามแทนคนที่ไม่รู้นะคับ(ผมเองแหละ)

ใส่แล้วมันช่วยอะไรอะ

ไม่รู้ซิครับ ก็จะทำให้ช่วงล่างด้านหน้าให้ตัวได้น้อยลงครับ
เข้าโค้ง+ขับที่ความเร็วสูงน่าจะนิ่งขึ้นครับ
ผมมันชอบค้ำครับ ใส่ทุกค้ำที่หาได้ ใส่ทุกจุดที่มีให้ค้ำครับ

ว้าวๆๆๆๆๆๆๆๆ

ตังหมดอ่ะไม่งั้นโดนไปแล้ว

ใส่แล้วถ่ายรูปให้ดูมั่งนะ อยากเห็น

ใส่แล้วถ่ายรูปให้ดูมั่งนะ อยากเห็น

ได้เลยครับพี่แม็กซ์
ถ้าขายไม่ได้จริง ๆ แล้วเอามาใส่เล่น ๆ จะถ่ายรูปมาให้ดูครับพี่
แล้วถอดออกมาขายเป็นของมือสอง...อิ...อิ...

มีค้ำแชสซีอยุแล้ว ใส่ตัวนี้เข้าไปอิก มันจะติดกันรึป่าวครับ

มีค้ำแชสซีอยุแล้ว ใส่ตัวนี้เข้าไปอิก มันจะติดกันรึป่าวครับ

ค้ำแชสซีที่มันอยู่ตรงใต้เกียร์หรือเปล่าครับ ? แบบที่ป๋าลองเอามาขายหรือเปล่า ?
ถ้าใช่ก็ไม่ติดครับ ฟันธง

ไรว๊า

ก็ไปหา เศษตังค์พ่อ มาซื้อเดะน้องหมีใหญ่ใจดี

อัพไปคับ สำหรับคนชอบค้ำ

ขอบคุณครับ
สนใจสอบถามได้ครับ

อัพไปอีก

ถ้ามีเงินเหลือ น่าใส่เล่นนะเนี่ย

สนใจสอบถามได้ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม