• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

สอบถามเรื่องเฟืองท้าย

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311193
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311193

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
27 ส.ค. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
อยากจะทราบว่าเฟืองท้ายยกแพ skyline 32,33 และ silvia 13,14 มีวิธีสังเกตยังไงครับ แ้วอยากทราบว่าเฟืองท้ายในรูปน่าจะเป็นของอะไรคับ ไม่รู้ว่าสกายไลป่าว ขอบคุณคับ

ไฟล์แนบ

27.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 92
แก้ไขล่าสุด:

เท่าที่ดูในรูคราวน่ะครับเพราะไม่ค่อยชัดเท่าไหร่ น่าจะเป็น 33 เพราะหูร้อยหน้าใหญ่

วิธีดูมันก็มีอ่ะครับ แต่จะปวดหัวกับเพลาข้างอีก เพราะมันทีมีแบก 3 แฉก 2 รู และก็มี 5 แฉก

ยิ่งติดกับรถซิ่งญี่ปุ่นมา จะปวดหัวกว่านี้อีก

ถ้าเป็น std 32 รูหูยึดหน้ารูจะเทียบกับของเดิม ถ้าเป็น A31
33 รูหูยึดหน้ารูจะใหญ่ถ้าเทียบกับของเดิม A31

ถ้าเป็นตระกูล S13 14 ลูกเฟืองท้ายจะพอๆกับ A31 เดิมๆ

ทิ้งไว้ให้ท่านอืนเสริมแล้วกันครับ

เยอะจัดจนอธิบายไม่ถูก..นู๋ม่ายรุ (จะอธิบายงัย)

อยากจะทราบว่าเฟืองท้ายยกแพ skyline 32,33 และ silvia 13,14 มีวิธีสังเกตยังไงครับ แ้วอยากทราบว่าเฟืองท้ายในรูปน่าจะเป็นของอะไรคับ ไม่รู้ว่าสกายไลป่าว ขอบคุณคับ
ถ้าขับถูกใจก็ปล่อยวางสะบ้าง มันจะเป็นของอะไรก็ช่าง.......มัน ถ้าพังไงก็เสียตังค์.....คุณ!!! เตรียมตัวหมดตรูดกับ cefiro หรือยัง ???

ผมคนนึงหมดตูดแล้ว

ไฟล์แนบ

53.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 43
ทำไปทำมาท่าจะบาน:coolly-0011:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม