Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

ถามเรื่องการเดินท่อไอเสีย

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31301
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31301

GiftZa/'/ โลมาขี้เมา@โคราช
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
16 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เครื่องสองเจไม่โบ ไม่ทราบว่าต้องเดินท่อขนาดเท่าไร

จำเป็นต้องมีหม้อพักกลางมั้ย

ปล.ผมอยากได้เสียงออกมาเงียบๆอ่ะ กลัวเมียบ่น

ขอบคุณคับ

ขนาด 2.5 พักกลางถ้าปลายท่อยาวเก็บเสียงดีก็ไม่ต้องใส่ก็ได้ แต่รอผู้อื่นแนะนำอีกทีครับ...

เครื่องสองเจไม่โบ ไม่ทราบว่าต้องเดินท่อขนาดเท่าไร

จำเป็นต้องมีหม้อพักกลางมั้ย

ปล.ผมอยากได้เสียงออกมาเงียบๆอ่ะ กลัวเมียบ่น

ขอบคุณคับ

น้าอยากได้เงียบ ๆ ก็อย่าร้องเสียงดังดิ ฮิ ๆ ๆ ...แค่นี้มียก็ไม่บ่นแระ :biggrin: :biggrin: :biggrin:

2.5 ครับส่วนที่อยากให้เงียบก็ต้องใส่กลางด้วยรับรองเงียบ.....................

ไม่รู้ครับ แต่เครื่อง ไม่มีโบจะเสียงดังตอนรอบต่ำนะ
รำคราญ น่า ใช้รถประจะใส่พักกลางดีก่าครับ 2.5

2.5 ครับ พักกลางใส้ตรงซักลูก และพักท้ายใส้ตรงใบยาวๆ ก็เงียบแบบทุ้มๆ แน่นๆโหดแน่นอนครับ

2.5พอ พักกลางต้องมีแน่นอน เครื่องเจยังไงก็ดังกว่าrbพักกลางสำคัญมาก ใส้ขื้นอยู่กับชนิดของเกียร์ถ้าเป็นเกียร์autoควรใส่ใส้วน แต่่ถ้าเป็นเกียร์ธรรมดาต้องตรงๆไปเลยสะใจแน่ ทีนี้ก็มาว่ากันที่ปลายละครับถ้าต้องการสุ้มเสียงแบบสุขุมนุ่มลึกในรอบต้นๆ แต่ดุดันในรอบปลายๆ ก็ต้องเป็น Supperdager แต่ถ้าต้องการเสียงที่โหด ตั้งแต่เริ่มต้นก็ใช้ทรง Hyper ครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุณทุกท่านที่ กรุณาให้ความเห็นคับ

ไม่ เอา แรง เหรอ น้า

2.5พอ พักกลางต้องมีแน่นอน เครื่องเจยังไงก็ดังกว่าrbพักกลางสำคัญมาก ใส้ขื้นอยู่กับชนิดของเกียร์ถ้าเป็นเกียร์autoควรใส่ใส้วน แต่่ถ้าเป็นเกียร์ธรรมดาต้องตรงๆไปเลยสะใจแน่ ทีนี้ก็มาว่ากันที่ปลายละครับถ้าต้องการสุ้มเสียงแบบสุขุมนุ่มลึกในรอบต้นๆ แต่ดุดันในรอบปลายๆ ก็ต้องเป็น Supperdager แต่ถ้าต้องการเสียงที่โหด ตั้งแต่เริ่มต้นก็ใช้ทรง Hyper ครับ

ราคาค่าตัว Supperdager เท่าไหร่คัรบ มีรูปด้วยก้อดีนะครับ

ดีใจด้วยรถเสร็จแล้ว

ราคาDragerขึ้นอยู่กับสภาพของ เบิกใหม่ก็ หมื่นก่าๆ เซียงกง ก็ไม่เกิน สามพัน
ุ่

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม