• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขอคำแนะนำผู้รู้หน่อยครับ น้ำรั่วตรงฝังคนนั่งอ่ะครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311089
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311089

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
24 มิถุนายน 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
รั่วตรงฝังคนนั่งอ่ะครับ บางทีก้อรั่วบางทีก้อไม่รั่ว แต่เมื่อคืนรู้สึกจะเยอะหน่อย มันรั่วลงมาตรงโคนโชนฝังคนนั่งอ่ะครับอ่ะครับ ผมควรทำอย่างดี รบกวนหน่อยนะครับ พี่น้อง cef-thai ที่ร่วมอุดมการ ขอบคุงล้วงหน้านะครับ:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

น้ำแข็งจากแอร์ละลายหรือป่าวครับ ระวังจะซึมไปโดนพวกกล่องนะครับ

รูสายไฟเข้าตัวถัง (ตำแหน่ง) ซุ้มล้อซ้าย ฉีก-ขาด

1.หาเทียบขนาดตามร้านแล้วเปลี่ยน
2.หรือใช้กาวขี้หมาแห้ง อุดๆปะๆ
3.หรือ เข้าอู่ a31

เคยเป็นเหมือนกัน ให้ดูที่รูระบายนำทิ้งของตู้แอร์ ว่าสายยางพับหรือปล่าว

ขอบคุณมากครับ สำหรับคำแนะนำ คงจะต้องลองดูทุกทางที่ว่ามาครับ

รถจอดอยู่ไม่ได้วื่งอ่ะครับ มันรั่วตอนฝนตกอ่ะครับ ตรองบอดี้ด้านนอก มีตรงไหนบ้างครับ ที่มีรูเข้ามาข้างในได้มั่งอ่ะครับ รบกวนช่วยตอบหน่อยนะครับ

ลองดูตามขอบมุมกระจกด้านบนคับของผมเคยเป็น บ้างทีมันอาจจะผุในยางหรือซิลิโคลนมันล่อนลองดูนะไม่รู้เป็นเหมื่อนกันป่าว

ตรงแผงพลาสติกสีดำ ที่วางใบปัดน้ำฝนด้านหน้า(แผงจิ้งหรีด ทำไมจิ้งหรีดก็ไม่รู้) มันจะมีรูไว้ให้ใส่หมุดยึดสีดำๆ อ่ะ เอา silicone อุดทับหมุดนี้เลยทุกตัว

ปล.ผมทำแบบนี้แล้วมันหายนะ caseพรมฝั่งคนนั่งหน้าเปียก

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม