• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ใครเล่นสายไฟตัวนอก บอกทีครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ noise
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

noise

อยากเนียนแบบ,,,, เค้าบ้าง
Register
เข้าร่วม
16 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ใครเล่นสายไฟตัวนอก บอกทีครับว่ากล่องตามรูปนี้ อยู่ด้านขาคันเร่ง มีรูยึด
พร้อม แต่ไม่รู้คุมอะไร และใช้ทำอะไร ใครรู้รบกวนที ครับบ่ม

<FIELDSET class=fieldset><LEGEND>รูปขนาดเล็ก</LEGEND]
</FIELDSET>

:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:

กล่องคุมตัวหน่วงเวลา..น่าจะใช่นะครับ

แก้ไขล่าสุด:
แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแลระบบ:
อ้าวเหรอครับ ผมได้มาทั้งชุดเหมือนกันได้มาทั้งฝาเลย มีกล่องตัวนี้มาด้วย

แล้วบอกว่ารู้หมด..555..
ม่ายรู้นี่นา ก้อเห็นปัดหลังเรามันมีแค่สเต็ปเดียว ไม่เห็นมีหน่วง
แล้วมันจะมีกล่องหน่วงไว้ทะมาย

• กระทู้ ผู้เขียน
แล้วบอกว่ารู้หมด..555..

ขอบคุณครับป๋า

ถ้าตัวหน่วงปัดหลังทีผมเคยใช้อ่ะครับ มันเป็นกล่องที่ต้องพ่วงกับ sw ปัดหลังอีกอ่ะป๋าและจะมีตัวปรับตั้งค่าหน่วงเวลาอีกที

และเท่าที่ผ่านตา มันจะติดมากับชุดสายไฟตัว 25 SE ตัวที่เบลท์ด้านคนขับมีสายไฟ 4 เส้น และตรงสายไฟตรง สวิตย์เลือก mode เกียร์ จะมีสายไฟ 5 เส้น ปกติบ้านเราจะ 3 เส้น

เดี๋ยวผมหาเวลาไล่สายอีกที จะได้มาเล่าให้ฟัง

ที่เดาๆไว้อาจจะเป็นกล่อง คลุยคอนโทรล

ปล รถตัวเองยังไม่ได้วายสายไฟเลย ไม่งั้นคงสนุก

อ้าวเหรอครับ ผมได้มาทั้งชุดเหมือนกันได้มาทั้งฝาเลย มีกล่องตัวนี้มาด้วย

ถ้าได้มาทั้งฝา ฝานี้คือ ฝาใต้พ่วงมาลัย หรือว่าฝา ที่ปิดตรงช่องกล่องเกียร์ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม