โปรดอ่านและพิจารณาอีกครั้ง

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31069
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31069

Rookie ผู้(เคย)กว้างขว้าง
สมาชิกทีมงาน
Cefiro-Thailand Staff
เข้าร่วม
15 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
โปรดอ่านและพิจารณาก่อนแต่งงาน

ก่อนแต่งงาน
เขา: ใช่เลย! ในที่สุดก็ถึงเวลาซักที ผมรอไม่ไหวแล้ว
เธอ: เธอคิดจะเลิกกับฉันไหม
?
เขา: ไม่แน่นอน อย่าแม้แต่เพียงแค่คิด
เธอ: เธอยังรักฉันอยู่หรือเปล่า ?
เขา: แน่นอน!
เธอ: เธอเคยคิดจะเอาเปรียบฉันบ้างหรือเปล่า
?
เขา: ไม่หรอก! ทำไมเธอถามอย่างนี้ละ
เธอ: เธอจะจูบฉันไหม
?
เขา: ได้ซิ!
เธอ: เธอจะทำร้ายฉันไหม
?
เขา: ไม่มีทาง! ฉันไม่ใช่คนแบบนั้น
เธอ: ฉันจะไว้ใจคุณได้ไหม
?

ปัจจุบัน หลังจากแต่งงาน คุณแค่อ่านจากบรรทัดล่างสุด ขึ้นด้านบน.........

:augenrollen: :augenrollen: :augenrollen: :augenrollen: :augenrollen: :augenrollen: :augenrollen:

ดั่งโบราณว่าไว้

"ความรักทำให้คนตาบอด แต่การแต่งงานทำให้คนตาสว่าง"

หึหึ แปลว่าพวกมึงจะไม่แต่งงานกันว่างั้น

สุดยอด คิดได้งัยเนี่ย

อ่านจากบนลงล่าง โคตรรักกันเลย

อ่านจากล่างขึ้นบน ....เอ่อจริงวะ:biggrin:

ผู้หญิงเค้าจาเริ่มจาก 0 ไปหาร้อย แต่ผู้ชายเริ่มแรกร้อยแล้วค่อยๆลบเหลือ 0 โดยส่วนใหญ่ แฮ่..........

เป็นการเรียง ประโยค ที่สมบูรณ์มาก

หยั่งง้านๆๆๆ

ชีวิตจิงไม่อิงนิยาย

ทำไมเอาความจริงมาเหลาละบอล

เพลินๆ......................

สุดยอดคิดได้งัย

ที่โพสมานี้อะจะบอกไอแจะทางอ้อมว่างั้น ว่าตอนนี้บอลกำลังจะเป็นอย่างนั้นใช่มั้ยยยย55555

ไม่ดื้อคร้าบบบบบบบบบ55555

ที่โพสมานี้อะจะบอกไอแจะทางอ้อมว่างั้น ว่าตอนนี้บอลกำลังจะเป็นอย่างนั้นใช่มั้ยยยย55555

ไม่ดื้อคร้าบบบบบบบบบ55555

เออ โต้ พูดถูกหว่ะ 555555

บอล/ มันอึดอัดในใจ
แจะ/ บอลรักแจะมั๊ย
บอล/ มากๆอะ
แจะ/ บอลว่าฟันแจะยื่นมั๊ย
บอล/ หึ...ไม่เลย
แจะ/ แจะรู้..ว่าบอลรักแจะ
(กูล้อเล่นนะ ไม่ดื้อคับ ไม่ดื้อ)

บอล/ มากๆอะ
(กูล้อเล่นนะ ไม่ดื้อคับ ไม่ดื้อ)

555555555555555

บอล/ มากๆอะ

สุดๆเลยพี่บิ๊ก 55555:biggrin:

บอล/ มากๆอะ

555555555ก๊ากกกกกกกกกก

ไม่ดื้อครับไม่ดื้อ 5555555555

ซื้อเมียเงินสด ซื้อรถเงินผ่อน

จนตอนนี้................ รถผ่อนหมดแล้ว ยังต้องให้ตังผ่อนเมียอยู่เลย ผ่อนมาหลายสิบปีแล้วด้วยบางคน อิอิ