• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

อยากถามไฟมุมหน้าสีออกแดงๆๆส้มๆๆ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ rusdok
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

rusdok

Register
เข้าร่วม
13 ก.ย. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
อยากถามไฟมุมหน้าสีออกแดงๆๆส้มๆๆ ที่มันเป็นไฟเลี้ยวน่ะครับหาซื้อได้ที่ไหนเหรอครับ ราคาเท่าไรเหรอครับ:coolly-0031:

ไฟเลี้ยวมุม หมายถึงที่มีไฟหรี่ใช่มะครับ ราคาตอนนี้เหรอ เห้นส่วนมากคู่ละ 1000 นะ
ตามเชียงกง หรือในเวปก้มีครับ

ถ้ามัน ส้มๆแดงๆทั้งอัน อันนั้นเค้าทำกันเองน่ะครับ DIY

ไฟหรี่หรือป่าวคับ ที่ผมไปซื้อมาใส่มันเป็นยางสีคับขนาดเล็กเท่าหลอดไฟเลยคับ ครอบตรงหลอดไฟหรี่คับ พอเปิดไฟหรี่ก็จะเป็นสีนั้นเลยคับ (มีหลายสีคับ) คู่ละ 10 บาท (ใช้มานานแล้วคับ ไม่ละลายคับ) พอปิดไฟก็เป็นไฟมุมธรรมดาไม่มีสีคับ

ไม่รู้ว่าที่ถามใช้ตัวนี้หรือป่าวนะ

สีสเปรย์คับ สำหรับพ่นพวกแก้ว กระจก อะไรพวกนี้อ่ะคับ

มันจะเป็นสีโปร่งแสง ราคาไม่เกิน 100บาท คับ

ร้านขายอะไหล่ร้านใหญ่ๆน่าจะมีคับ

ไฟเลี้ยวมุม หมายถึงที่มีไฟหรี่ใช่มะครับ ราคาตอนนี้เหรอ เห้นส่วนมากคู่ละ 1000 นะ
ตามเชียงกง หรือในเวปก้มีครับ
พันเดียว พอหาได้ แต่ยากส์
ถ้าเกินพันอ่ะ เกลื่อน

สีสเปรย์คับ สำหรับพ่นพวกแก้ว กระจก อะไรพวกนี้อ่ะคับ

มันจะเป็นสีโปร่งแสง ราคาไม่เกิน 100บาท คับ

ร้านขายอะไหล่ร้านใหญ่ๆน่าจะมีคับ
ขอบคุณที่แนะนำครับ:coolly-0009:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม