<จัดไปไว้เป็นแนว>

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ crazyboy
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

crazyboy

Member
Register
เข้าร่วม
23 ก.ย. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
รถพี่เอ๋ คับเวลาวันนั้นตามไปดูมาช่างญาคับ RUN แรกเลย 9.2
เครื่อง UZ เกียร์ 25 เกียร์เดิมๆเลยคับ

กรรมแล้วคับ ลงรูปงัยเนี้ย................

ขออภัยมือใหม่

แก้ไขล่าสุด:
เวนกำ อดดูเลย อิอิ

1. เอารูปลงไว้ในคอมก่อน
2. เข้ากระทู้ แล้วก็เข้าตรง จัดการไฟล์แนบ
3. กดที่ BROWSE แล้วก็หารูปที่จะลง
4. กดอัพโหลด รออัพเสร็จก็ปิดหน้าต่าง กดส่งข้อความ

1. เอารูปลงไว้ในคอมก่อน
2. เข้ากระทู้ แล้วก็เข้าตรง จัดการไฟล์แนบ
3. กดที่ BROWSE แล้วก็หารูปที่จะลง
4. กดอัพโหลด รออัพเสร็จก็ปิดหน้าต่าง กดส่งข้อความ

พี่คับของผมมันไม่มีไอ้ที่ จัดการไฟล์แนบ อะ สมาชิกใหม่เกียวปะ:coolly-0043:

ภาพห้ามใหญ่เกิน 800*600 น่ะครับ ไม่งั้นมันจะอัดในเว็ปไม่ได้ นอกจากจะเอาเว็ปนอกมาอัพได้เห็นกันชัดๆ 55+

หรือเข้าไปแก้ไฟล์ให้เล็กก่อนครับ

รอดูอยู่คับ

ของผมไม่เห็นมีตรงจัดการไฟล์แนบเลย

คันนี้ใช่มะ..ลงให้ไปก่อน.
มีอีกก็เพิ่ม เข้าไปละกันคับ.

ไฟล์แนบ

42.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 372
    50.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 375
    49.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 337
ว้าวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แหล่มเลย.........

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม