Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

โช๊คฝากระโปง

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ cefmyae
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

cefmyae

Register
เข้าร่วม
13 ต.ค. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
อยากทราบว่าโช๊คฝากระโปง ซ่อมกับเปลี่ยนของเก่ายุ่นอย่างไหนดีคับ

ลองถามน้าจอห์นดูเห็นน้าขายอยู่ เปลี่ยนดีกว่าครับน้าแกรับประกัน ปีนึงด้วยนิ

ผมซ่อมมา 5 ปีแระ
ทุกวันนี้ยังเด้งตีหน้าอยู่เลย
600 เอง

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุณทุกคำตอบคับ

ผมเปลี่ยนของใหม่มือ 1 ร้านอะไหล่ทั่วไปมีขาย 1100 บาท รับประกัน 1ปี พร้อมติดตั้ง

ใช้มา 3ปีแล้ว ยังเด้ง ๆ อยู่เลย

ของใหม่ซื้อที่ไหนคับอยากได้ แต่ราคาไม่แพง 1100 พอรับได้คับ ตรงรุ่นป่ะคับ

ผมเปลี่ยนของใหม่มือ 1 ร้านอะไหล่ทั่วไปมีขาย 1100 บาท รับประกัน 1ปี พร้อมติดตั้ง

ใช้มา 3ปีแล้ว ยังเด้ง ๆ อยู่เลย

...ยี่ห้ออะไรพอทราบปะครับ...เห็นเป็นกันหลายคันอยู่...พอบอกเป็นแนวทางได้ปะครับ

ที่ผมใช้เป็นของยี่ห้อ PNK แต่จิง ๆ หาซื้อที่ไหนก็ได้ ร้านอะไหล่มีหมด หรือไปวรจักรก็ได้

ไม่ก็ลองดูเจ้านี้ครับ แต่ไม่รู้ยี่ห้อไร...

http://www.a31club.com/webboard/index.php?topic=4486.0

ปล.เอาไปอัดใหม่ก็ดีครับถูกตังค์กว่า แต่อัดกระบอกเล็ก ๆแบบนี้มันจะอัดยากคำนวนไม่ได้ และจะไม่เท่ากันนะครับ
อยู่ที่ประสบการณ์ช่างล้วน ๆ เจอร้านดีก็ดีไป เจอร้านแย่ก็จบข่าว

ลองคิดดูครับอัดมาไม่เท่ากัน เคยเห็นไหมฝากระโปงเอียงอะ...ข้างนึงอัดมาแข็งปัก อีกข้างนิ่ม ๆ

ถ้าไม่เปิดฝากระโปงบ่อยก้ดีไป แต่ถ้าเปิดบ่อยๆ แล้วเอียงก็นั้นแหละ...ที่เหลือคิดต่อเองครับ

ปล.ใครเปลี่ยนแล้ว ของเก่าที่ล้า ๆ เสีย ๆ ขอผมนะ...จะเอาไปทำโปรเจค...ขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุด:
:coolly-0030: ของผมเพิ่งเปลี่ยนมาคับ 700 บาทเอง ได้ของใหม่ด้วยคับ

พอดีของผมก็ใช้ไม่ได้เหมือนกัน ยังไงรบกวนบอกพิกัดและราคาที่ซื้อให้หน่อยครับ:coolly-0039:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม