ผมไปเยี่ยมช่างเจ็กที่อู่ไหม่มาละครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ playboybkk
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

playboybkk

Register
เข้าร่วม
31 ส.ค. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
ผมไปเยี่ยมช่างเจ็กที่อู่ไหม่มาละครับ อยู่ในซอยเพชรเกษม 68 แยก 34 หน้าปากซอยเลยครับ งานเนี๊ยบสุดยอด
ผม เอา a32 ไปติดมาเมื่อวานก่อน ไปรับเมื่อวานเย็น ตอนนี้อยู่ในระหว่างเทส อู่ใหม่ใหญ่กว่าเดิม เป็นอู่ที่รับล้างรถด้วย ดูดีมากๆ มีห้องวีไอพี อีกตะหาก
งานนี้พี่เจ็กแกทุ่มสุดตัว คนมือดีต้องแจ้งเกิดอย่างเต็มตัว 5555 ผมว่าพี่แกเป็นคนที่มีฝีมือดี คนนึงเลยครับ เด๋ว จะเอารูปมาอัพให้ดูครับ
โทรสอบถามแกได้ที่ 084-6787539 เพื่อนๆ พี่ๆที่คิดจะติดแก็ส แล้วอยู่ฝั่งธนหรือไกล้เคียง แวะไปเลยครับ เครื่องเล็กใหญ่ ขนาดไหน แกทำจบทุกคัน รับประกัน 555
[FONT=&quot]<o:p></o:p][/FONT]

แก้ไขล่าสุด:

คนมือดีต้องแจ้งเกิดอย่างเต็มตัว << สนับสนุนด้วยคนคับ เพราะว่าผมก็เอางานอู่อื่น ไปให้ช่างเจ็กแก้เหมือนกันคับ

ถ้าจะสนับสนุกกัน ก็เอารูปมาลงเป็นกิจจะลักษณะหน่อยนะครับ เวลา คนโทรมาปรึกษาผมจะได้แนะนำได้ถูก และที่สำคัญ ราคาพิเศษสำหรับชาว cefiro-thailand ได้รึเปล่า

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม