:::::ซวยแท้ๆ..-_-".....::::

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31386
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31386

"กูเป็นคน มีสีสัน"
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
14 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
23.45น.ของวันอาทิตย์ที่ผ่านมา กลับมาจากคลองตัน
วิ่งเส้นพัฒนาการมุ่งหน้าซีคอน
พอเลี้ยวขวาแยกพัฒนาการตัดศรีนครินท์..
ผ่านแบงค์กรุงเทพ
ข้ามสะพานเล็กๆไป เจอด่านเบ้อเริ่มเหมือนเดิม
ก็ไม่ได้ซีเรียสอะไรเพราะรถไม่มีไรผิด
แต่จู่ๆ ไฟหน้าเจ้ากรรม เกิดทรยศซะนิ
แม่งกระพริบๆๆดับๆๆติดๆ( สงสัยกล่องไฟออโต้รวน )
แม๊..แล้วแม่งเลือกที่รวนด้วยนะ
กระพริบเรียกด่าน
จากรถพลเมืองดี เลยกลายเป็นมีพิรุธ เป็นรถต้องสงสัยไปโดยปริยาย
เลย..โดนไปซะ..ไม่รู้พี่แกจะเล่นข้อหาไหน
ก็โดนเรื่องเล่มทะเบียน ไม่มีติดรถไว้ซะงั้น..ฮ้วย..
เฮ้อ.... พรุ่งนี้ถอดกล่องออโตออกแหงๆๆ หลายทีแระ
แม่งเซง....งงงงง

5555

เคยเป็น ยิงไฟสุงเอง ใส่ชาวบ้าน จนเกือบ มีเรื่อง เขร้

ทุกวันนี้ ถอดกล่องทิ้งไว้นานแระ ทั้งๆที่มีใบใหม่ที่ใช้ได้

เสียวมัน ทรยศอีก

23.45น.ของวันอาทิตย์ที่ผ่านมา กลับมาจากคลองตัน
วิ่งเส้นพัฒนาการมุ่งหน้าซีคอน
พอเลี้ยวขวาแยกพัฒนาการตัดศรีนครินท์..
ผ่านแบงค์กรุงเทพ
ข้ามสะพานเล็กๆไป เจอด่านเบ้อเริ่มเหมือนเดิม
ก็ไม่ได้ซีเรียสอะไรเพราะรถไม่มีไรผิด
แต่จู่ๆ ไฟหน้าเจ้ากรรม เกิดทรยศซะนิ
แม่งกระพริบๆๆดับๆๆติดๆ( สงสัยกล่องไฟออโต้รวน )
แม๊..แล้วแม่งเลือกที่รวนด้วยนะ
กระพริบเรียกด่าน
จากรถพลเมืองดี เลยกลายเป็นมีพิรุธ เป็นรถต้องสงสัยไปโดยปริยาย
เลย..โดนไปซะ..ไม่รู้พี่แกจะเล่นข้อหาไหน
ก็โดนเรื่องเล่มทะเบียน ไม่มีติดรถไว้ซะงั้น..ฮ้วย..
เฮ้อ.... พรุ่งนี้ถอดกล่องออโตออกแหงๆๆ หลายทีแระ
แม่งเซง....งงงงง

ฮ่าน-แน่ .... ไปทำไรที่คลองตัน พี่เก้น :augenrollen:

เค๊าไปงานวันเกิดตาบิ๊กกันมา
:sweat: :sweat: :sweat:

โห ไรอะ ไม่มีจะเรียกกัน ปีที่แล้ววันเกิดพี่บิ๊กผมก็ไปอะ เซ็งๆๆๆๆ

โห ไรอะ ไม่มีจะเรียกกัน ปีที่แล้ววันเกิดพี่บิ๊กผมก็ไปอะ เซ็งๆๆๆๆ

55555555 เขร้มีงอน เอ้าเจ้าของวันเกิดมาง้อหน่อยเร็วววววว

..................................

ข้าวเหนียว นู๋อยู่ไหน.....

ไม่พกสำเนาไว้ละน้า

เจอดาวไถ อิอิอิ

กล่องไฟออดต้ผมก็เคยเป็นแบบนี้ ก็ถอกออก โซแน๊กส์ฉีดก็หายอะครับ
ลองดูละกันนะครับ อิอิ

ซวยไปคับพี่น้องงงงงงงง

อ้าวถ้าถ่ายเอกสารได้ป๊ะ

• กระทู้ ผู้เขียน
อ้าวถ้าถ่ายเอกสารได้ป๊ะ

ได้ดิ แต่บังเอิญผมเอาลงไว้ที่บ้านไง ยังไม่ได้เอาขึ้นมา โดนซะก่อน เ
หอๆๆๆแต่ก็ดีไปอย่าง ถ้าเกิดวันนั้น มีทุกอย่างครบ เค้าไม่รู้จะเล่นอะไรเกิดเชิญลงมาเป่า ล่ะเกมกว่าอีกนะนั่น 55

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม