• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ถามล้อแม็กYokohama AVS model 5

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ rusdok
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

rusdok

Register
เข้าร่วม
13 ก.ย. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
Yokohama AVS model 5 ขอบ17 ราคาของแท้และของก็อปเท่าไรเหรอครับพร้อมยางครับ:coolly-0023:

อันนั้น5.ย้อนยุคนะคับ.
รุ่นนี้ไม่มีไต้หวันแล้วคับ.
ไม่ลองเหล่โฉมปัจจุบันดูล่ะคับ.
ยังมีให้เลือกหลายซีรีย์
..หรือชอบแบบเก่า..?

ไฟล์แนบ

36.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 174
แก้ไขล่าสุด:
ในรูป avs 5 เฉย ๆครับ

จากในภาพ ถ้าขอบ 17 หน้า 8 หลัง 9 พร้อมยางด้วย
ราคาน่าจะอยู่ 15 - 18 พันครับ
เลือกให้ล้อหน้าออฟเซ็ท +30 - +35
ส่วนหลังเป็น +32 - +38 ครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
อันนั้น5.ย้อนยุคนะคับ.
รุ่นนี้ไม่มีไต้หวันแล้วคับ.
ไม่ลองเหล่โฉมปัจจุบันดูล่ะคับ.
ยังมีให้เลือกหลายซีรีย์
..หรือชอบแบบเก่า..?
แล้วอันนี้ขอบ 18นิครับเห็นขายอยู่ อยากได้17 น่ะครับ

สวยๆๆๆๆๆๆๆ ลายนี้ชอบบบบบบบบบบ:coolly-0028:

ไฟล์แนบ

47.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 91
    63.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 117

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม