• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ถามเรื่องเบรกskyครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ cef ay
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

cef ay

Register
เข้าร่วม
25 มิถุนายน 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
คือผมอยากถามพี่ๆว่าตอนนี้ผมใช้เบรกr32อยู่แต่ตอนนี้นำมันเบรกมันยุบตอนแรกนคิดว่าผ้าเบรกคงสึกทำให้นำมันเบรกยุบแต่ว่าตอนนี้มันยุบผิดปรกติครับหารอยรั่วดูก็หาไม่เจอครับอยากถามว่าถ้าซีลปั๊มล่างรั่วจะมีชุดซ่อมมั๊ยคับ:coolly-0033:

คือผมอยากถามพี่ๆว่าตอนนี้ผมใช้เบรกr32อยู่แต่ตอนนี้นำมันเบรกมันยุบตอนแรกนคิดว่าผ้าเบรกคงสึกทำให้นำมันเบรกยุบแต่ว่าตอนนี้มันยุบผิดปรกติครับหารอยรั่วดูก็หาไม่เจอครับอยากถามว่าถ้าซีลปั๊มล่างรั่วจะมีชุดซ่อมมั๊ยคับ:coolly-0033:
มีครับ:coolly-0033:

อยากรู้เหมือนกันคับว่าชุดซ่อมเบรค sky หาซื้อได้ที่ไหนเพราะเคยเอาไปล้างเบรคมาที ช่างที่เค้าทำให้บอกแผ่นยางที่อยู่ในปั้มเบรคมันแตกแต่ยังพอใช้ได้เลยใส่ไปก่อน เพราะช่างเค้าบอกไม่รู้จะหาชุดซ่อมจากไหน เค้ายังถามผมอีกว่าพี่รู้ไหมว่ามันมีชุดซ่อมขายหรือป่าว ผมก็เลยงงๆอยู่คิดว่าเออแล้วมันมีขายหรือป่าวหว่าเพราะเห็นขายก็มีแต่ขายกันเป็นของมือสองมาเป็นชุดๆทั้งปั้มเลย....แล้วตกลงมันหาพอหาซื้อได้ที่ไหนคับแนะนำทีคับ

สั่งศูนย์นิสสันได้ครับ ราคาอันนี้ม่ายรุ

สั่งศูนย์นิสสันได้ครับ ราคาอันนี้ม่ายรุ
สั่งศูนย์อย่างเดียวเลยหรือคับ....ไม่ไม่:coolly-0018:

ราคาผมว่าเค้าคงคิดราคาคนขับ skyline ละคับคงไม่คิดราคาคนขับ Cef แน่ๆ:coolly-0023:

สั่งศูนย์อย่างเดียวเลยหรือคับ....ไม่ไม่:coolly-0018:

ราคาผมว่าเค้าคงคิดราคาคนขับ skyline ละคับคงไม่คิดราคาคนขับ Cef แน่ๆ:coolly-0023:
CEFIRO A31 ออกห้างก้อล้านกว่าครับ
ไม่ได้ถูกอย่างที่คิดหรอก

ร้านอะใหล่ แถว ๆ บ้านผมมีขายครับ (จำชื่อไม่ได้) คู่หน้า ชุดละ พันหน่อย ๆ ครับ เคยถามมา

ลูกยางตรงคาริบเปอร์ขาด ตกลงมีชุดซ่อมช่ายมะครับ

ปล.เบรค 32 gtr

ขออนุญาตเจ้าของกระทู้นะครับ
อยากรู้ด้วยคนครับ ว่าชุดเบรคสกายไลน์
ที่เราใส่กันอยู่นี่มีชุดซ่อมรึเปล่าครับ
พวกลูกยาง โอริง และอื่นๆอีกน่ะครับ
มีขายตามร้านอะไหล่ทั่วไปรึเปล่าครับ
ขอบคุณครับ

มีครับ ผมเคยไปถามมา แถวซอยสามัคคี ติวานนท์ครับ