• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

โม step นี้จาทำได้กี่ม้าคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ cef19
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

cef19

Register
เข้าร่วม
16 เม.ย. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
อุปกรณ์ทั้งหมดที่ใส่มี เทอร์โบGT2530+แคม256/264+กล่องE-manage+กล่องโม+อินเตอร์HKS4"+:coolly-0033::coolly-0044:TwinPower เครื่อง 25dettคับ พี่ๆๆ เกียร์ธรรมดาคับ
เพิ่มคับเพิ่ม หัวฉีด550cc+ครัชnismo gmax
ขอบคุณครับ:coolly-0033:

แก้ไขล่าสุด:

ใส่กับเครื่องอะไร เกียร์อะไร พี่ๆ น้องๆ จะได้ช่วยตอบหน้ากระทู้นี้ก็ได้ แห๊ะๆ

สงสัยเครื่อง 20โบ แน่เลย

น่าจะได้300-400 ม้านะ ไม่น่าเกินนี้อ่ะคับ

ไม่น่าเกิน 400 ม้า

ขอแจมต่อครับ แล้วไส้เดิมๆทนได้กี่ม้าครับ

ใส่หมดนั่นแล้ว.
ห้ามขาดOS.นะคับ.
OS.สภาพสวยๆ ๆ ๆ ด้วยนะ.
รับรอง ม้าตื่นเต้น.

• กระทู้ ผู้เขียน
อ๊ะจ๊าก! ขอบคุงก๊าฟ:coolly-0044:

ใส่หมดนั่นแล้ว.
ห้ามขาดOS.นะคับ.
OS.สภาพสวยๆ ๆ ๆ ด้วยนะ.
รับรอง ม้าตื่นเต้น.
แร้วถ้าเป็น ORC / HKS / NISMO ไม่ได้เหรอพี่
:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

อุปกรณ์ทั้งหมดที่ใส่มี เทอร์โบGT2530+แคม256/264+กล่องE-manage+กล่องโม+อินเตอร์HKS4"+:coolly-0033::coolly-0044:TwinPower เครื่อง 25dettคับ พี่ๆๆ เกียร์ธรรมดาคับ

ขอบคุณครับ:coolly-0033:
ไม่น่าเกิน350ม้าครับแต่ขับมันมากถ้าของเท่านี้.:coolly-0003:

ห่วงแต่ม้าว่าจะได้เท่าไหร่ แล้วไม่ห่วงม้าไม่ลงพื้นเหรอ
คลัชก็ไม่ยอมเปลี่ยนจะใช้คลัชSTD ดื้อจริงๆวุ๊ย:coolly-0033:

แร้วถ้าเป็น ORC / HKS / NISMO ไม่ได้เหรอพี่
:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:
3ยี่ห้อนั่น เบิกใหม่มันก็ดีอ่ะนะ.
แต่โดนฯบ่อยๆร้อนๆแล้วมันไม่เที่ยง.
..ส่วนพี่OS.เค้าประสิทธิภาพสูงปี๊ดๆๆ.
สามารถทำลาย เกียร์ เพลากลาง แลเฟืองท้าย.
ให้แหกเป็นเสี่ยงๆได้..ถ้าเหนียวไม่จริง.
..สุดท้ายมันก็ต้องไปซื้อเกียร์OS. 5 5 5 ..

ห่วงแต่ม้าว่าจะได้เท่าไหร่ แล้วไม่ห่วงม้าไม่ลงพื้นเหรอ
คลัชก็ไม่ยอมเปลี่ยนจะใช้คลัชSTD ดื้อจริงๆวุ๊ย:coolly-0033:
พาไปเทสซิป๋า..
ขาไปเหม็นไหม้.
ขากลับก็ลื่น.
ยิงทิ้งลงพื้นอีกทีแผ่นแตก.
เดี๋ยวก็ยกลงเองแหละ..

พาไปเทสซิป๋า..
ขาไปเหม็นไหม้.
ขากลับก็ลื่น.
ยิงทิ้งลงพื้นอีกทีแผ่นแตก.
เดี๋ยวก็ยกลงเองแหละ..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม