• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ถามเรื่องโช๊คเดิมๆ ปรับไฟฟ้า

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311044
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311044

Line:cef2554
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
3 ก.ค. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
เป็นโช๊คใส่ เอ31 24 วาล์ว มีหัวปรับไฟฟ้าด้วยน่ะ สามารถซ่อมได้ไหม ถ้าซ่อมได้ประสิทธิภาพหลังการซ่อมเป็นยังไง แถวอำเภอเมืองนครปฐมมีที่ไหนแนะนำได้บ้างครับ ขอบคุณครับ

แถวนครปฐม ข้างแม็คโครเลยคับ ร้านนั้นเค้าว่าเทพ:coolly-0022:

ขอโทษครับแถวสมุทรสาครมีำไหมครับ

ไฟล์แนบ

45.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 56
เท่าที่ทราบนะครับ
ซ่อมแล้วก้อไม่เหมือนเดิม ใช้งานได้ แต่ปรับไม่ได้เหมือนเดิม
แต่อาจจะมีร้านเทพอย่างที่ว่าจิง ๆ ก้อได้นะ

ผมไปซ่อมแถวประพระแดงมาคับ ทำงานได้เหมือนเดิม :coolly-0033:

ผมยกออกเปี่ยนใหม่ ใช้โช๊กธรรมดาครับ:coolly-0008:

ถ้าเป็นโช๊คเดิมแต่โหลดมาแล้วตัวปรับไปฟ้าที่หัวโช๊คถ้าไปซ่อมจะใช้ได้มั้ยครับ...แล้วจะดูยังงัยว่ามันยังใช้ได้อยู่รึป่าวอะครับ

ถ้าเป็นโช๊คเดิมแต่โหลดมาแล้วตัวปรับไปฟ้าที่หัวโช๊คถ้าไปซ่อมจะใช้ได้มั้ยครับ...แล้วจะดูยังงัยว่ามันยังใช้ได้อยู่รึป่าวอะครับ
อยากรู้ด้ายคนครับ