• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

เปลี่ยนเทอร์โบ RB20 เองได้มั๊ยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31887
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31887

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
21 ต.ค. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
เปลี่ยนจากของเดิม เป็น 25ใบดำ เปลียนเองได้มั๊ยครับ มีเทคนิคอะไรบ้างในการเเปลี่ยน

ด้าย ไม่มีเทคนิคครับ ซื้อมาให้ครบแระกัน มาทั้งยวงได้ยิ่งดี และก็ ย้ายเวสเกตจากตัว 20 มาใส่ตัว 25 ด้วย เพราะ เดี๋ยวบูต ตัดเร็ว

เปลี่ยนได้ต้องใช้ฝีมือ ออิอิอิ

ได้ครับ ค่อยๆทำดู ไม่ยากอย่างที่คิด

ถ้าเข้าใจว่าต้องถอดตรงจุดไหนก่อนก็ใช้เวลาไม่นานครับลองทำดู...ครับจะลำบากตรงท่อน้ำกับน้ำมันรอบเทอร์โบครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
เปลี่ยนเสร็จแล้ว ต้องปรับแต่งอะไรอีก ขับได้เลยมั๊ยครับ เป็น rb20 a/t ครับ

แซดเลยครับ เข้ากันเหมือนปี่กับขลุยอะไรยังนั้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม