• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

วาง 1โบเดิม ติดแก๊สLPGแล้วแรงม้ามันจะDropไปเยอะมั๊ย

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ nologo88
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

nologo88

Register
เข้าร่วม
8 ก.ย. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
ตอนนี้ผมจะวาง1เจโบ ติดLPG โบเดิมครับ สภาพเครื่อง90-95%แล้วแรงม้ามันจะหายไปเยอะหรือเปล่าครับ มีคนบอกว่าแก๊สสู้นำมันไม่ได้เท่าที่ควร อยากแรงแบบประหยัดครับ

ตอนนี้ผมจะวาง1เจโบ ติดLPG โบเดิมครับ สภาพเครื่อง90-95%แล้วแรงม้ามันจะหายไปเยอะหรือเปล่าครับ มีคนบอกว่าแก๊สสู้นำมันไม่ได้เท่าที่ควร อยากแรงแบบประหยัดครับ
แก๊สหัวฉีด แรงกว่าน้ำมัน95ครับ :coolly-0033:

แก๊สหัวฉีด แรงกว่าน้ำมัน95ครับ :coolly-0033:

ตอนแรกกะว่าจะไม่ติด พอน้าจอนบอกว่าแรงกว่าน้ำมัน แถมถูกกว่าด้วย สงสัยต้องดมแก๊สซะแล้ว

ของผมว่าจะติดแก๊ส ตั้งนานแระ ยังไม่ติดซะที เฮ้ออออ

แล้ว 1เจโบ ติดยี่ห้อไหนดี แล้วสมาชิกท่านใดมีร้านแนะนำบ้าง แถวนครปฐมอ่ะ

ผมมีถังอยู่แล้ว...เอาถังไปให้ติดได้มั้ยครับ ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ แล้วทำวันเดียวเสร็จมั้ยครับ...ผมอยู่ ตจว. อะครับ จะติดแถวนี้ก็กลัวติดไม่ดีเดี๋ยวมีปัญหาอะครับ

ของผมว่าจะติดแก๊ส ตั้งนานแระ ยังไม่ติดซะที เฮ้ออออ
ติดแก๊สแม่งเหมาะกะเมิงมากเลย แม่งออกจากบ้านเติมทีละ 100 เดียวเนี่ย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม