มีใครใส่ หน้า+ข้าง ของ Vertex ท้ายอูม บ้างขอดูหน่อยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A8497
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A8497

Register
เข้าร่วม
15 ต.ค. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
ตอนนี้ใส่ หน้า + ข้าง TBO1 หลังอูม อยู่ครับ ว่าจะใส่ หน้า+ข้าง ของ Vertex ท้ายอูม แต่กล้วไม่สวยครับ

มันจะคนละเรื่องกันเลยนะ หน้าหนาๆ ข้างหนาๆ
แต่ท้ายอูม เหมือนคนละเรื่องเลย ยิ่งถ้าจอดมอง
จากด้านข้างนี่ผมว่ายิ่งน่าเกลียด หน้า ข้าง มาเตี้ยๆ
เสมอกัน แต่มาท้ายนี่ ลอย ไม่แมทคับ นี่ความเห็นส่วนตัวนะคับ

มันจะคนละเรื่องกันเลยนะ หน้าหนาๆ ข้างหนาๆ
แต่ท้ายอูม เหมือนคนละเรื่องเลย ยิ่งถ้าจอดมอง
จากด้านข้างนี่ผมว่ายิ่งน่าเกลียด หน้า ข้าง มาเตี้ยๆ
เสมอกัน แต่มาท้ายนี่ ลอย ไม่แมทคับ นี่ความเห็นส่วนตัวนะคับ
ผมก็ว่าอย่างเฮียนะเฮียบิ๊กเลยมาหาดูๆก่อนเผื่อมีใครใส่ แต่ใจจริงอะอยากได้ Shootting Star แต่มันหาไม่มีตั้งใจจะเปลี่ยนแต่ข้างหน้าเพราะข้างกะท้ายมันแนบกันดีมากๆอยู่แล้วเฮียมีไหม แบ่งบ้างดิ55:coolly-0044:

ปมก็ใส่เวอร์เท็กครับแต่ทำสีอยู่เดือนจะเอามาโชว์ครับ

เคยเป็นโปรเจ๊กผมนะเนี่ยหน้าบวกข้างvertexปะทะท้ายอูม

อยากเห็นเหมือนกันคับ

:coolly-0039::coolly-0039::coolly-0039::coolly-0039::coolly-0039:

ไฟล์แนบ

• nbhtj.bmp
    nbhtj.bmp
    464.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 256
  • untitled.bmp
    untitled.bmp
    566.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 172
อืมเปลี่ยนใจแล้วครับ เล่นแนวเดิมดีกว่าครับ(ขอบคุณครับรูป)

:coolly-0039::coolly-0039::coolly-0039::coolly-0039::coolly-0039:
ในรูปไม่ใช่ Vertex นะคับ นี่มัน X WORK ชุดแต่งตัวนี้
ขนาดหน้าไม่ค่อยหนา ไม่ค่อยเตี้ย ยังเกือบไม่แมทเลย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม