ยาง% มือสอง ขอบ 15,16,17,18,19,20 นิ้ว มาใหม่ 15-9-52 โดย KuTOON Tyres Shop ลาดพร้าว 48 เจ้าเก่า

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31205
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รบกวนถามนิดนึงนะครับ

ทำไมผมเห็นคนที่ขายแม็ก18 หน้า9หลัง10ส่วนใหญ่เค้าใส่ยางหน้า225กันอะครับ
มันไม่ดึงเกินไปหรอครับ

แล้วถ้าผมจะใส่ยางล้อหน้า กว้าง9นิ้ว ผมต้องใส่ขนาดเท่าไรหรอครับ
กว้าง225หรือ235 ดีครับ หนา35หรือ40ดีครับ ใส่เซฟอะครับ

ผมงงมากเลยครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม