ได้รหัสแล้ว ออกแบบตัดติดเองได้ป่ะครับท่าน

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31661
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31661

セフィーロ - A31 Fuj
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
7 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ได้รหัสแล้ว ออกแบบตัดติดเองได้ป่ะครับท่าน

มีความคิดเห้นว่าไง มันดูดีขึ้นอ่ะป่าว

[email protected]

ไฟล์แนบ

18.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 232
  • Green dolphin.jpg
    Green dolphin.jpg
    13.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 227
  • A31 Colour.jpg
    A31 Colour.jpg
    65.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 237

มีความคิดเห้นว่าไง มันดูดีขึ้นอ่ะป่าว

[email protected]

ความคิดส่วนตัวนะครับ ถ้าไปปรับเปลี่ยนใหม่ มันก็ไม่ใช่ เซฟไทยซิครับ ลอง ให้ท่านอื่นมา เสนอดีกว่าครับ:verwirrt:

ความคิดส่วนตัวนะครับ ถ้าไปปรับเปลี่ยนใหม่ มันก็ไม่ใช่ เซฟไทยซิครับ ลอง ให้ท่านอื่นมา เสนอดีกว่าครับ:verwirrt:
เห็นด้วยครับมันจาไม่สักสิดนะ:confused:

อะถูกต้อง.....
เซฟ-ไทย มีตัวหนังสือและโลโก้ที่ตายตัวอยู่แล้วเด้อ

ผมว่านะ ติดรหัสสมาชิก ชื่อเว็บ และโลโก้ชมรม
ที่เป็นตัวที่ตัดให้อย่างเป็นทางการก่อน
ที่เหลือ คุณจะไปตกแต่งอะไร อันนี้ตามสบายได้เลยครับ
ท่าทางน่าจะเก่งพวกงานอาร์ตเวิร์คนะเนี่ย
ไว้ว่าง ๆ จะชวนมาทำประโยชน์ให้กับชมรมแระกันนะคั๊บ

ผมว่า ติดแบบที่ทางชมรมให้ไปน่ะ มองไกล ๆ ก็รู้แล้ว ว่าเซฟไทย

ส่วนที่ออกแบบเองน่ะ จะติดเพิ่ม ก็สวยดี เป็นเอกลักษณ์

มองไกล ๆ ก็ "อ๋อ รถไอ....นี่เอง" จะได้ทักกันเร็วขึ้น :byebye:

ส่วนรูปที่ออกแบบมา สีสวยดีครับ :smile:

เรื่องนี้ผมขอใช้ความเป็นตำแหน่งเข้ามาเกี่ยวข้องนะครับ เพราะเป็นเรื่องที่เกี่ยวข้องกับเซฟไทย

อันนี้ผมของแยกประเด็นอย่างนี้นะครับ
1. คุณเป็นสมาชิกแล้วไดรับรหัสสมาชิกเป็นที่เรียบร้อย ซึ่งได้รับสติ๊กเกอร์ของทางชมรมจัดให้ เป็นที่เรีนยร้อยแล้ว ( หากท่านอื่นอื่นๆยังไม่ได้รับสติ๊กเกอร์ ก็ขอความกรุณาอย่าออกแบบติดเองไปก่อนนะครับ ขอร้อง)
2. คุณต้องการที่จะออกแบบติดรถของคุณเองด้วยอีกทางนึง

เรื่องอย่างนี้เห็นด้วยนะครับ แต่คุณกรุณาติดสติ๊กเกอร์ของทางชมรมไว้ด้วยนะครับ เพื่อเป็นการยืนยันว่า ตัวจริง ไม่ใช่มั่วนิ่ม แล้วใครจะทำตามผมว่าก็ไม่น่าเกลียด ( ในกรณีครบเงื่อนไขข้างต้นนะครับ )

ผมว่าอย่างที่ต้นและออยแนะนำนั้น เป็นแนวทางที่ถูกต้องใช้ได้แล้วครับ

ท่าทางจะเก่งนะครับน่าทาบทามมาช่วยงานชมรมบาง บางโอกาสตามความสะดวกของคุณครับ

ด้วยความเคารพ
รองประธาน เซฟ-ไทย

ครับพี่ๆ ผมยังไม่ทำครับ แค่ลองสอบถามดู

แล้วผมต้องไปเอาติ๊กเกอร์ออริจินอล มาก่อนอยู่ดี

ว่าแต่ถ้าได้ออริจินอลมาแล้ว อยากได้แบบสีขาว3m(สะท้อนแสง)

จะตัดใหม่ได้ไหมอ่าครับ

.......ถ้าพี่ๆให้โอกาส ก็อยากเป็นส่วนนึ่งครับ

ครับพี่ๆ ผมยังไม่ทำครับ แค่ลองสอบถามดู

แล้วผมต้องไปเอาติ๊กเกอร์ออริจินอล มาก่อนอยู่ดี

ว่าแต่ถ้าได้ออริจินอลมาแล้ว อยากได้แบบสีขาว3m(สะท้อนแสง)

.......ถ้าพี่ๆให้โอกาส ก็อยากเป็นส่วนนึ่งครับ

ในฐานะคณะทำงานชมรมผู้หนึ่งเห็นว่าการปรับเปลี่ยนรูปแบบใหม่ๆก็เป็นสิ่งที่ดีและเหมาะสมกับการจัดกิจกรรมในหลายๆ อย่างเพื่อให้เกิดความหลากหลายทันยุคปัจจุบัน
แต่สิ่งหนึ่งที่ส่วนใหญ่จะไม่ค่อยเปลี่ยนแปลงกันซึ่งอันนี้หมายถึงความเป็นเอกลักษณ์เฉพาะก็คือ Brand เพราะฉะนั้นป๋มเห็นว่าคงเดิมไว้อ่ะดีแล้วเพราะมันเป็นสิ่งที่ใครๆหรือแม้แต่สมาชิกเห็นก็รู้ว่าเป็นชมรมนี้อยู่แล้ว..ซึ่ง Brand นี้ไม่เพียงเฉพาะแค่สติกเกอร์เท่านี้นแต่ยังสะท้อนให้เห็นซึ่งพฤติกรรมและความมีมิตรภาพระหว่างกันอีกด้วยครับ
สำหรับสติกเกอร์ชมรมน้อง A31661 ตอนนี้ยังไม่ได้รับสามารถติดต่อรับที่ป๋มได้ครับ เบอร์โทรข้างล่าง และสติกเกอร์ก็จะเป็นของ 3 M สีขาวขุ่นสะท้อนแสงอยู่แล้วครับ
ส่วนการที่จะไปออกแบบใหม่เพื่อติดรถเพิ่มเติมอันเนี้ยไม่มีปัญหาเพราะหลายกลุ่มก็ออกแบบสติกเกอร์กลุ่มของตนเองอยู่แล้วครับ....
และสุดท้ายขอต้อนรับสู่ Cefiro-Thailand ครับ

4ปี นี้งานใหญ่ใช่ได้อย่าลืมมานะครับ

ก็ออริจินอลนั่นมันก็ 3M สะท้อนแสงนิ

ทะมายต้องขาวขุ่น
เป็นขาวข้นได้ม่ะป๋า
555++

:biggrin: ไอ่ออยล์...เอ็งก็นึกถึงคนโพสมั่งดิวะ ใครโพส ป๋าลองนะโว๊ย
ไม่ค่อยได้ใช้งานก็เงี๊ยะ มันย่อมขาวขุ่น อยู่แล้ว :eeek: :eeek: :eeek:
:redface: เออถ้าอย่างท่านรองฯ ว่าไปอย่าง กัวว่าจะไม่มีให้ข้น ให้ขุ่น อ่ะดิ เอิ๊กๆๆๆๆ

:tongue: ท่าทางจะไฟแรงเหลือเกินนะ เด๋วงานเข้า
ดีมีไฟแยะๆ อย่างนี้อ่ะดี เจ๊ชอบ....นอกรอบกันหน่อยดิ คณิต....

มาดิครับเพ่...สนใจอยู่ ว่าแต่ทำรายหว่า​

ทราบแล้วเปลี่ยนครับทุกๆท่าน

ผมน้อมรับ และ ปฏิบัติตาม

คิคิ

ป๋าลองครับ ผมว่าจะเข้าไปเอาติ๊กเกอร์อยู่ ถ้าว่างอ่ะ เด๊วให้ราคาน้ำมันลงกว่านี้หน่อย ขอซื้อเสื้ออีกสักตัวด้วยงับ...

ดูสวยดีครับ แต่ ควรติด ของที่ ชมรมออกแบบ มาด้วย ก้อดี นะ เวลาเจอ จะได้รู้ ว่า ญาติ กัน

ทะมายต้องขาวขุ่น
เป็นขาวข้นได้ม่ะป๋า
555++
:biggrin: ไอ่ออยล์...เอ็งก็นึกถึงคนโพสมั่งดิวะ ใครโพส ป๋าลองนะโว๊ย
ไม่ค่อยได้ใช้งานก็เงี๊ยะ มันย่อมขาวขุ่น อยู่แล้ว :eeek: :eeek: :eeek:
:redface: เออถ้าอย่างท่านรองฯ ว่าไปอย่าง กัวว่าจะไม่มีให้ข้น ให้ขุ่น อ่ะดิ เอิ๊กๆๆๆๆ

:tongue: ท่าทางจะไฟแรงเหลือเกินนะ เด๋วงานเข้า
ดีมีไฟแยะๆ อย่างนี้อ่ะดี เจ๊ชอบ....นอกรอบกันหน่อยดิ คณิต....

เชื่อมั๊ยคั๊บพี่น้อง พอผมเห็นป๋าลองพิมพ์คำว่า "ขาวขุ่น" เนี่ย

ในเสี้ยววินาทีนั้นอะนะ ผมนึกแว๊บขึ้นมาทันทีเลยว่า

เด๋วพี่ออยต้องเข้ามา แซว แน่ ๆ ไอ "ขาวขุ่น" คำนี้เนี่ย

และแล้วพอไปกระทู้พี่ออย ปั๊ป

นึกในใจ "เห็นมั๊ย กรูว่าแล้ว :sweat: "

ทีซื้อหวย ไม่เห็นถูก :burn:

พออ่านกระทู้พี่ออยเส็ดปู๊ป ในทันใดนั้น

ผมก็นึกถึงป๋าโจ้ ขึ้นมาทันที

พอเลื่อนมาดู กระทู้ต่อไป

อะเฮื่อออออ :sweat:

ให้ตายเถอะ

"นี่ถ้าใบ้หวย ผมคงดังไปแระ " :cry:

เชื่อมั๊ยคั๊บพี่น้อง พอผมเห็นป๋าลองพิมพ์คำว่า "ขาวขุ่น" เนี่ย

ในเสี้ยววินาทีนั้นอะนะ ผมนึกแว๊บขึ้นมาทันทีเลยว่า

เด๋วพี่ออยต้องเข้ามา แซว แน่ ๆ ไอ "ขาวขุ่น" คำนี้เนี่ย

และแล้วพอไปกระทู้พี่ออย ปั๊ป

นึกในใจ "เห็นมั๊ย กรูว่าแล้ว :sweat: "

ทีซื้อหวย ไม่เห็นถูก :burn:

พออ่านกระทู้พี่ออยเส็ดปู๊ป ในทันใดนั้น

ผมก็นึกถึงป๋าโจ้ ขึ้นมาทันที

พอเลื่อนมาดู กระทู้ต่อไป

อะเฮื่อออออ :sweat:

ให้ตายเถอะ

"นี่ถ้าใบ้หวย ผมคงดังไปแระ " :cry:
กรูก้อนึกแร้วว่าต้องมีเมิงมาแจมด้วยข้างล่างเนี่ย
555++

ใครเป็นคนยักลงต่ำเนี่ย..?....:verwirrt:

:wink: :biggrin:

กรูก้อนึกแร้วว่าต้องมีเมิงมาแจมด้วยข้างล่างเนี่ย
555++

:biggrin: ฮ่าฮ่าฮ่า....กรูว่าแล้วววว...นึกคล้ายๆ กันเลยว่ะ เอิ๊กๆๆๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม