ถามหน่อยกั๊บ กันขโมยง่ะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31590

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
Register
เข้าร่วม
25 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ถามหน่อยกั๊บ
คือรถติดกันโมย แต่บางครั้งกดรีโมทเปิดมันร้องแต่ไม่เปิดอะครับต้องใช้กุญแจไขทุกทีอะครับ
แต่บางครั้งก็ไม่เป็นอะครับ
หรือ
เวลาดับเครื่องบิดSWมันจะเปิดล๊อกเองใช่ไหมครับ ทีนี้บิด SW ดับเครื่องแต่มันไม่เปิดอะครับ

เลยควรแก้ตรงไหนก่อนนะครับ:super:

ถามหน่อยกั๊บ
คือรถติดกันโมย แต่บางครั้งกดรีโมทเปิดมันร้องแต่ไม่เปิดอะครับต้องใช้กุญแจไขทุกทีอะครับ
แต่บางครั้งก็ไม่เป็นอะครับ
หรือ
เวลาดับเครื่องบิดSWมันจะเปิดล๊อกเองใช่ไหมครับ ทีนี้บิด SW ดับเครื่องแต่มันไม่เปิดอะครับ

เลยควรแก้ตรงไหนก่อนนะครับ:super:
มอร์เตอร์พังหรือป่าวคับ

เดอะมอลล์ ลอค ฝั่งคนขับคงเสียแล้วมั๊ง 555

ลองเปลี่ยน ตัวมอเตอร์ที่ดึงลอคดูครับ ถ้าไม่หาย กล่องกันขโมยกลับบ้านเก่าไปแล้วคับ

ลองรีเซ็ทกล่องดูนะ

เอ็มโพเลี่ยม ล็อคอะ ไฮโซ ไปเลย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม