ขายโช๊คไกออฟฟิส กระบอกเขียว หน้า+หลัง ราคาถูก

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31861
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31861

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
8 เม.ย. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขายโช๊คไกออฟฟิส กระบอกเขียว ปรับเกลียว สไลร์กระบอก ปรับหนืด8หรือ16 ระดับไม่รู้ ของS13 ใส่ cef ได้
หน้าเป็น mono Upside down แกนใหญ่ สภาพดี เป็นบอลจอย
หลังเป็น single วาว์ล ขวาดี แต่ซ้ายร่วง เอาไปซ่อมเอาเอง

ขายทั้งชุด - หน้าหลังไม่แยกขายนะ 0875541427

แก้ไขล่าสุด:

อัพๆๆ เป็นไงบ้าง หายไปเลยนะฮิม

แยกคู่หน้าไหมครับ

แยกคู่หน้าไหมครับ

ไม่แยกอ่ะ ขายชุดไป แยกมาแล้วไม่รู้จะเอาไปทำไม อยากได้โทรเลยราคาคุยกันได้

รูปมาแล้ว บอลจ้อย สภาพดีไม่หลวมของ tein ตามรูปเลย ในรูปยังไม่ได้ล้างเลยนะ

ตัวบนสุดที่มีปํญหานอกนั้นแจ่มๆๆ

แห้งๆเลย

รบกวนเจ้าของกระทู้หน่อยนะคับ ว่า kai office มันใส่บอลจ้อยของ tein ได้ด้วยหรอคับ

ปล.อัพไปคับ ใช้ยี่ห้อนี้อยู่แจ๋มคับ

รบกวนเจ้าของกระทู้หน่อยนะคับ ว่า kai office มันใส่บอลจ้อยของ tein ได้ด้วยหรอคับ

ปล.อัพไปคับ ใช้ยี่ห้อนี้อยู่แจ๋มคับ

ก็ได้มามันก็ใส่มาอยู่แล้ว

ขายแล้วนะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม