...แผ่นฟอกอากาศแอร์ CEFIRO

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ vairso
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

vairso

Register
เข้าร่วม
9 ก.ย. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
แผ่นฟอกอากาศตู้แอร์รถยนต์ NISSAN CEFIRO คุณภาพมาตรฐานอเมริกา

สินค้าOEM จากโรงงานผู้ผลิต

คุณสมบัติ ป้องกันตู้แอร์อุดตัด ดักจับฝุ่นละออง ลดกลิ่นอับ และอื่นๆ..

แผ่นฟอกของเรามีความแตกต่างจากที่ท่านเคยใช้ ด้วยวัสดุโพลี่โพพีลีน มีความแข็งแรงทนทาน ใส่ได้เลยติดตั้งง่ายๆได้ด้วย ตัวท่านเอง

อยู่ใกล้ บริการติดตั้งถึงที่ (ปากน้ำ สำโรง บางพลี บางนา ปู่เจ้าสมิงพราย)

อยู่ไกลส่งของได้ทางไปรษณีย์ครับ (มีบริการส่งแบบพัสดุเก็บเงินปลายทางหรือ พกง.)

ติดต่อ หจก.วาณิชอนันต์ โทร.02-7536739
ดูรูปและรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่เว็บไซด์ http://www.vanichanan.com

ไฟล์แนบ

141.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 116
แก้ไขล่าสุด:

แล้วมันราคาแผ่นละเท่าไหร่กันล่ะครับเนี่ย

แล้วใส่ A31 ยังไงอ่ะครับ
ติดตั้งตรงไหนครับ
สนใจคับ

แล้วใส่ A31 ยังไงอ่ะครับ
ติดตั้งตรงไหนครับ
สนใจคับ

เซฟิโร่ A31 ใส่ไม่ได้ครับเพราะไม่มีช่องใส่
รถนิสสันใช้ได้ในเฉพาะรุ่น TEANA ,NAVARA , MORANO ,X-TRAIL , PRESAGE

** วาณิชอนันต์เปลี่ยนเบอร์โทรเป็น 02-7598890-2
www.vanichanan.com

คับ
ขอบคุณครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม