** เจอพี่มี่แถวสนามหลวง พี่ที่ไปทำไรมิทราบครับ 555 **

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31413
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31413

สมาชิกชมรมนิยมความหมวย
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
20 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
555555555555555555 ตอนตี3 กว่าๆ

ผมอ่ะแอบตามไปดูนะ

อ้าวไงเนี่ย....พี่มี่....อยากรู้จัง...มีไรแก้ตัวป่าวเนี่ย...เหอ ๆๆ..คิคิ

เอ้ยจู๊ซผมไปกินข้าวมันไก่พระราม8มากะลังจะกลับไปเข้าเวรมันทางผ่านพอดีอีกอย่างมานบังคับเลี้ยวขวาด้ายว่าแต่นายปายทำอารายกันตั้ง3 4 คนมีลับลมคมในด้วย

เอ้ยจู๊ซผมไปกินข้าวมันไก่พระราม8มากะลังจะกลับไปเข้าเวรมันทางผ่านพอดีอีกอย่างมานบังคับเลี้ยวขวาด้ายว่าแต่นายปายทำอารายกันตั้ง3 4 คนมีลับลมคมในด้วย
พวกนี้น่าสงสัยว่าไปทำไรกันแถวนั้น ต้องลองไปดูบ้างว่ามีไร:biggrin:

อืมแล้วแถวนั้นมีไรอ่ะครับ...ผมเห็นมีแต่ต้นมะขามน่ะ

ปล.ไม่รู้จริงๆ...ผมเด็ก ตจว.อ่ะครับ

เค้าไปเก็บมะขามกินกันหรอครับตอนกลางคืนอ่ะ

ที่ผมเหนหน้าหนาว...กลางวันเค้าไปเล่นเว่ากันนี่

ไอ้เจ้าจู๊ซ ไอ้ก้อย กับพักพวกอีก2คนมานชอบไปวนเวียนแถวนั้นแหละครับบางทีก็นู่นเลยแถว รร.สยามนะคครับมันไปวนที่ละ2รอบพอเป็งอาหารตาแล้วมานกลับกัน

เหนเค้าว่ากันว่า...แถว รร.สยาม ก๋วยเตี๋ยวไก่อะหร่อย...จิงไม๊คับ

ไอ้เจ้าจู๊ซ ไอ้ก้อย กับพักพวกอีก2คนมานชอบไปวนเวียนแถวนั้นแหละครับบางทีก็นู่นเลยแถว รร.สยามนะคครับมันไปวนที่ละ2รอบพอเป็งอาหารตาแล้วมานกลับกัน

อาหารตาอะไรหละพี่ มันกลับมาเหนี่ยวต่อที่บ้าน...

เค้าไปเก็บมะขามกินกันหรอครับตอนกลางคืนอ่ะ

ที่ผมเหนหน้าหนาว...กลางวันเค้าไปเล่นเว่ากันนี่

ถ้าเจอพวกมันอีกที เห็นมันแต่งหน้าทาปากล่ะก็อืม..ใช่เลยเมิง(ผีมะขาม):biggrin:

ไม่ต้องเถียงกันหรอกคับ น่าสงสัยทั้งคู่อ่าแหละ

:biggrin:​

เดี๋ยวนี้เปลี่ยนที่เป็นแถวสนามหลวงแล้วหรอท่าน 555

แฮ่..........กระทู้ฆ่าตัวตายวะจู๊ซ

• กระทู้ ผู้เขียน
อาหารตาอะไรหละพี่ มันกลับมาเหนี่ยวต่อที่บ้าน...

[/quote ฮือๆๆๆ อ้ายจูซมันเขื่อนแตกตั้งแต่ในรถแล้วพี่:rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

กูไม่ใช่ไอก้อยนะ สาดดดด จะได้ลั่นง่ายๆเนี่ย

ความแตกจนได้ เฮ่อ.......

แล้วทําไมต้องกําเงินไว้ในมือด้วยเห็นนะ55555555

ไปทำไรกันว่ะ
ไม่เห็นชวนกันบ้าง

ไปประท้วง เหรอว่า.....ไปล้วง ครับ พี่ น้อง..อิอิ

ว่าแต่ ก็สงสัยทั้ง 2 คนเลยแหล่ะ พี่มี่บอกแล้วว่าไปกินข้าวมันไก่
แล้วพี่จู๊ซล่ะไปทำไรหรอ....55:sweet_kiss:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม