• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

วาง2เจแล้วแคร็้งมันอยู่ต่ำมากกกก...

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ thong
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

thong

Register
เข้าร่วม
2 มิถุนายน 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
ช่วยทีครับว่าจะแก้ไขยังไงดี คือไม่อยากยกหน้าขึ้น เครื่อง 2 เจออโต้ครับ บางเหตุกาีร มีถูพื้นครับ เสียวท้องแตก รบกวนด้วยขอบคุณล่วงหน้าครับ:coolly-0018:

ช่วยทีครับว่าจะแก้ไขยังไงดี คือไม่อยากยกหน้าขึ้น เครื่อง 2 เจออโต้ครับ บางเหตุกาีร มีถูพื้นครับ เสียวท้องแตก รบกวนด้วยขอบคุณล่วงหน้าครับ:coolly-0018:
ปัญหาน่าจะเกิดจากเทอร์โบติดหม้อลม เลยต้องทำให้เครื่องต่ำลงมาก
ถ้าใช่ วิธีแก้ไข
เปลี่ยนหม้อลมให้เล็กลง แล้วใส่หม้อลมเสริม
หรือ
ขยับหม้อลมไปทางขวาประมาณ1นึ้ว
แต่ไม่ควรวางเครื่องไม่ตรงกลางโดยเยื้องไปทางซ้าย(คนนั่ง)หรือเดินเครื่องมาข้างหน้า

ถ้าไม่ใช่ปัญหาที่ว่า ค่อยมาต่อกันใหม่ครับ:coolly-0033:

น้าจอนห์ครับ 2 เจฝาดำไม่โบ ไมวี ครับขออีกทีครับน้า:coolly-0020:

มันทำ แผ่นชิมรองตรงแท่นเครื่องให้เครื่องยกขึ้นได้ไหม มิฉะนั้นผมว่าได้มีปาดแคร้งทิ้งกันสัก 1-2 นิ้ว น่าจะเวิรค์นะ

มันทำ แผ่นชิมรองตรงแท่นเครื่องให้เครื่องยกขึ้นได้ไหม มิฉะนั้นผมว่าได้มีปาดแคร้งทิ้งกันสัก 1-2 นิ้ว น่าจะเวิรค์นะ
ช่างมานบอกว่ายกขึ้นอีกไม่ได้แล้ว สาระพัดติด ปาดแคร้งจะดีมัย
แล้วจะปาดยังไงละเนี้ย

น้าจอนห์ครับ 2 เจฝาดำไม่โบ ไมวี ครับขออีกทีครับน้า:coolly-0020:
เวรกรรม:coolly-0033:
เครื่องไม่โบไม่น่าติดอะไร ขอชมรูปก่อน
แต่อ่างอย่าไปปาดเลย
2เจโบยังไม่ต้องปาดอ่างเลยครับ:coolly-0033:

เคยแนะนำไปหลายคนอย่าคิดแต่ว่าราคาถูกจึงเข้าไปทำ เพราะผลสำเร็จของงานมักมีปัญหาตามมาอีกเยอะ และค่าใช้จ่ายในการแก้ไขงานอีกมาก
โดยสรุปจะเข้าทำนองเสียน้อยเสียยากเสียมากเสียง่ายเพราะมันต้องจำใจเสีย
ยกเครื่องออกทำแท่นเครื่องแท่นเกียร์ใหม่ดีกว่าครับ

แท่นเครื่องของเดิม มันทรุดป่าวคับเนี่ย

เวรกรรม:coolly-0033:
เครื่องไม่โบไม่น่าติดอะไร ขอชมรูปก่อน
แต่อ่างอย่าไปปาดเลย
2เจโบยังไม่ต้องปาดอ่างเลยครับ:coolly-0033:
ตอนนี้กล้องเสียครับน้า แต่ก็ขอขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาช่วย จะลองหาวิธีไปเรื่อยๆ
เอ รึว่าจะยกสูงเป็นออฟโรดแล้วทำขับสี่ดู ..a31 4x4 อืม!!

เคยแนะนำไปหลายคนอย่าคิดแต่ว่าราคาถูกจึงเข้าไปทำ เพราะผลสำเร็จของงานมักมีปัญหาตามมาอีกเยอะ และค่าใช้จ่ายในการแก้ไขงานอีกมาก
โดยสรุปจะเข้าทำนองเสียน้อยเสียยากเสียมากเสียง่ายเพราะมันต้องจำใจเสีย
ยกเครื่องออกทำแท่นเครื่องแท่นเกียร์ใหม่ดีกว่าครับ
ขอบคูณป๋ารองครับ

ผมก็ 2 เจไม่โบนะ ไม่ขูด ....

ผมก็ 2 เจไม่โบนะ ไม่ขูด ....
ขอบคูณครับ..รบกวนพี่ถ่ายรูปแท่นเครื่องลงให้ดูหน่อย จะเป็นพระคุณอย่างยิ่งครับ.. ไม่งั้นชาว cef ได้เห็น a31 ออฟโรดแน่

a31 4x4 - ติดวินส์หน้า- เอายางอะไหร่แปะตูด-ใส่แรคเก็บของบนหลังคา-เอาผ้าโพกหัว-วิ่งเข้าป่า(เพรวะอายคน

เราจะต้องยกสูง-ทำออฟโรด-ติดวินส์หน้า-เอายางอะไหล่แปะตูด-ใส่แลคเก็บของบนหลังคา-เอาผ้าโพกหัวเวลาขับ--เมาแล้วววววววว

uppppppppppppppp

upppppppppppp

เอาไงดีละหว่า

DSC02414 (Small).JPG

เมื่อเช้าแคร้งเกื่อบปาดเอาขี้หมา...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม