• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บูส14ปอนจะเป็นอะไรมั้ยrb25เดิมๆ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ papa rb25det
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

papa rb25det

Register
เข้าร่วม
3 ส.ค. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
บูส14ปอนจะเป็นอะไรมั้ยrb25เดิมๆ แล้วถ้ามากกว่านี้ ซัก20ปอนแล้วเพิ่มแก้สให้หนาหน่อยได้ไหม รถไข้แก๊สครับ หัวฉีด:coolly-0033:

20ปอนก็ไส้แตกอ่ะครับ

" 20ปอนก็ไส้แตกอ่ะครับ "

555 ผมว่า น่าจะหัวแตก กะไส้ขาด เดิมๆเนี่ย 1.3 เอาหัวให้รอดก่อน อย่างงั้นเขาไม่ทำหมดเป็นแสนหรอกครับ

แก้ไขล่าสุด:
เออ ช่วยอย่าตั้งกระทู้ ให้มันหลุดโลก เป็นไปได้ยากในงบ ที่จำกัดที่ได้ไหมครับ

ผมว่ามันฟุ้งซ่านอ่ะ

ผมเคยขับมาแล้วครับบูสระดับ2.0 แต่ในเกมส์ GT ของplay2นะ มันจำลองมาจากรถแข่งGT ของจริงเลยครับ ไม่อยากคิดเลยว่าถ้าจะเอามาทำให้ได้ขนาดนั้นต้องหมดไปเท่าไหร่ เอิ๊ก....

แสดงว่า 14 ก็พอได้ใช้ไหมครับ เมื่อวานผมไปลอง14 มาวิ่งดีจริงๆแรงโตตร:coolly-0021::coolly-0021:

14 ปอร์น มันเท่ากะ กี่บาร์หวา

1 bar = 14.503773773 psi

แสดงว่า 14 ก็พอได้ใช้ไหมครับ เมื่อวานผมไปลอง14 มาวิ่งดีจริงๆแรงโตตร:coolly-0021::coolly-0021:

แล้วพอใจรึยังครับ...น่าจะโอเคแล้วนะ
:coolly-0024:

แล้วพอใจรึยังครับ...น่าจะโอเคแล้วนะ :coolly-0024:
พอใจครับ แต่ว่า แล้วมันจะไหวมั้ยเนี่ย เครื่องอะ
แล้วของพี่ boot เท่าไหร่ครับ

เจ็ต เดิม ๆบูสไป14ปอร์น เท่ากับาร์นึง นี่ปรับเพิ่มไปอีก0.5 เลยเหรอเนี่ย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม