ทำไมกันชนท้ายอูมหายากจัง

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31683
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31683

"จูนไม่นิ่ง วิ่งจนพัง"
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
6 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ผมกำลังจะเอารถไปทำสี แต่ยังหากันชนท้ายอูมไม่ได้เลย
ทำไมหายากจังคับ แม้แต่อู่ทำสีก็ยังหาให้ไม่ได้
ใครพอจะมีขายบ้างคับ (ผมโพสต์ใน classified ไม่ได้เลยมาโพสต์ในนี้)
ทำไมยิ่งนับวันอะไหล่A31 มันหายากขึ้นทุกวัน

083-7790078
โทรมาเลย มีขายอยู่ครับ 3000 บาท

ผมกำลังจะเอารถไปทำสี แต่ยังหากันชนท้ายอูมไม่ได้เลย
ทำไมหายากจังคับ แม้แต่อู่ทำสีก็ยังหาให้ไม่ได้
ใครพอจะมีขายบ้างคับ (ผมโพสต์ใน classified ไม่ได้เลยมาโพสต์ในนี้)
ทำไมยิ่งนับวันอะไหล่A31 มันหายากขึ้นทุกวัน

คงแล้วแต่ช่วงและโชคครับ

2 เดือนที่ผ่านมา ผมกับเพื่อนผมอีกคันก็ถอดขายออกไปกันหมดเลย

ไปเร็วมากคับ ลงอยู่วันสองวันก็ไปแล้ว

สู้คั๊บ เดี๋ยวก็ได้เอง

:biggrin:​

ทามมายท้ายอูมขายยากจัง ถ้าเอาจริงโทรมาครับ รับรองถูกใจไม่เคยใช้ในไทยแน่นอน

ผมว่ามันขึ้นอยู่กับจังหวะและโอกาสนะ

ใช่ๆ เพราะบางคนจะอาจะกำลังอยากเปลี่ยนแนวมาแต่งแบบท้ายโด่งๆ แบบรูปนี้ พอเจอท้ายอูมปั๊ปก็สอยเลย

ไฟล์แนบ

29.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 127
เอาหน้าอูมไหม มีแต่หน้าอะ หุหุ ที่ใส่ในรูปเลย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม