• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ถามผู้รู้ วิธีล้างแอร์โฟร์อย่างถูกวิธี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31686
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31686

----โจโจ้----
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
30 ส.ค. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
อยากทำเองบ้างช่วงนี้เศรษฐกิจไม่ค่อยดี รบกวนด้วยคร้าบ:coolly-0033:

อืมซื้อฟิลลิปกระป๋องฟ้าครับ ตอนนี้ไม่รู้ยังมีหรือเปล่า แต่โลตัสน่าจะมี
กระป๋องละ 160 ถ้าที่อมรจะมียี่ห้ออื่น แต่เค้าบอกว่าเหมือนกัน เคยซื้อมาแล้วก็
ok ใช้ได้ แต่ยังไม่แนะนำครับ เพราะรถผมตอนนี้มันไม่สมบุรณ์ เลยบอกไม่ได้
ถอดออกมาแล้วก็ ฉีดไปที่ไอ้แท่งตรงกลางแอร์โฟล์วนั่นแหละครับ ตัวขดลวดเล็ก ๆ
ฉีดห่างนิดนึงรอให้แห้งสนิทแล้วใส่กลับเข้าไปครับ ล้างสัก 2 รอบก็น่าจะสะอาดขึ้นครับ
ฉีดในปริมาณพอเหมาะอย่ามาก อย่าน้อยเกินไปนะจ๊ะ

ฟิลลิปเป็นน้ำยาอเนกประสงค์คล้ายๆโซเนก หรือเปล่า

ฟิลลิปเป็นน้ำยาอเนกประสงค์คล้ายๆโซเนก หรือเปล่า

ไม่ใช่ มันจะเป็นสหหรับ ล้างคอนแทค แผ่นปริน วงจรไฟฟ้าไรพวกนี้แระ

ไม่เหมือนกัน ฟิลลิปฉีดแล้วแห้ง
โซแนคฉีดแล้วยังมัน ๆ อยู่
ปล. ฉีดที่แท่งแอร์โฟล์วจากในออกนอกนะครับ

ไม่ใช่ มันจะเป็นสหหรับ ล้างคอนแทค แผ่นปริน วงจรไฟฟ้าไรพวกนี้แระ
ที่บ้านมีใช่มะจะได้หาซื้อเบียรไปแทน:coolly-0045:

เอาวันนี้เลย 555+

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม