*******เซพอุบลฯมิดไปอีก 1********

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31591
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31591

arm7416
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
19 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
รถเซพของน้องที่อุบลฯ

ระวังกันหน่อยนะครับ...ฝนตกถนนลื่น
นึกถึงวันมิตติ้ง..มึนๆเมาๆ..
คอเหล้าระดับเทพกันทั้งนั้นเลย..
เด๋วจะเป็นอย่างที่เห็น
เสียดายง่ะเพิ่งทำสี ทำเครื่องมาใหม่ๆ..
ตอนตี2..เหล้าหมดไป3ลิตร
ออกจากซอยคงหลงนึกว่าออกจากแทรคแข่งแดร็ค
เอามะอยู่..ล่อเกาะกลางถนนซะปูนร้าว
สภาพก็เป็นอย่างที่เห็นล่ะคับ

ระมัดระวังกันด้วยนะคับ

ภาพ1 เวลา 18.00 ยังมาดริฟท์กันอยู่เลย
ภาพ2-4 เวลา 02.00 กระจาย...:sweat: :sweat:

ไฟล์แนบ

38.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 251
    47.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 257
    53 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 247
    52.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 253

โอ้ววววววว คนขับเป็นไรมากป่าวครับ หนักไม่ใช่เล่น

ปล.ท่าทางจะ 3 ลิตรจริงๆช่างภาพยังถือกล้องไม่นิ่งเลย

คนไม่เป็นไรก็ดีแล้วครับ เมาอย่าขับครับ
เดี๋ยวนี้นอกจากเมาแล้ว ง่วงปั๊บ...หาที่นอนเลย
ญาติผมหลับใน ตัวเองรอดแฟนเสียชีวิต ไม่คุ้มเลย
เขารู้สึกไม่ดีจนถึงวันนี้เลย

รูป ที่ 1 สวยแจ่ม เลย ครับ

รูป ที่ 2-4 เสียวครับ

ยังก็ซ่อมเสร็จไว ไว และกันนะครับ

โอ้ววววววว คนขับเป็นไรมากป่าวครับ หนักไม่ใช่เล่น

ปล.ท่าทางจะ 3 ลิตรจริงๆช่างภาพยังถือกล้องไม่นิ่งเลย

คนขับไม่เป็นรัยคับบอล..ยังออกมานั่งดื่มเบียร์ต่อรอรถลากได้
ของบอลหนักกว่านะ..

ถ่ายจากมือถือน่ะคับ คนถ่ายเมาตั้งแต่ลิตรแรกแล้วง่ะ
โชคดีรถตัวเองเกียร์พังไปก่อนเลยไม่ได้ขับมา...

เมาไม่ขับกลับบ้านไม่ไหวครับ
ระวังๆกันหน่อยครับ
รถมันแรงกว่าเท้าตัวเองนะครับ

เสียดายสีจัง
ดีนะคนขับไม่เป็นไร

โอย มีประกันมั้ยครับเนี่ย ถ้ามีประกันก็ยังไม่ถือว่าฟาดเคราะห์หนัก แต่ถ้าไม่มีนี่ คงมีจุกบ้างอะครับ

แต่ก็ โชคดีแล้วครับที่คนไม่เป็นอะไร คงไม่เป็นอะไรจริงๆ เพราะสามารถนั่งดกเบียร์ต่อได้อีก แหล่มจริงๆ

กลับมาหล่อไวๆครับ

* รถสวย เห็นรถคันนี้แล้ว นึกถึงภาพที่เคยเห็นสมัยก่อนโน้น รถ Cef ของ cm-club คันนึง สีน้ำเงินแบบนี้ TBO3 เหมือนกัน ล้อ Challenge เหมือนกัน เครื่อง RB25DET รู้สึกจะไปใส่กล่อง PowerFC หรือ E-Manage เนี่ยแหละ แล้วก็ขับออกไปจูน จูนไปขับไป สรุปยางระเบิด รถไปชนกับไรมั่งก็ไม่รู้ รู้แต่ว่ายับเลยครับ หายไปเกือบทั้งแถบ แต่ก็รอดทั้งคนขับคนจูน แล้วก็มีเจ็บเหมือนกัน เหมือนขาจะหักหรืออะไรซักอย่าง
แต่ว่าล้อไม่แตก แค่เบี้ยวเป็นวงรี กับเบาะ SPG หลังแข็งคาร์บอน ไม่แตกครับ เหนียวจริงๆ

หนักเอาเรื่องเลยนะเนี่ย ยังงัยก็ขอให้
ซ่อมเสร็จไวๆนะคับ......

อย่าไปมิด กะเค้าน่ะ พี่ เสียดายรถว่ะ..แต่เด๋วจะไปถ่ายคลิป ตอนดริฟกันที่อุบลน่ะ...25-27 นี้.....(อุบลฯ ดริฟ)

อย่าไปมิด กะเค้าน่ะ พี่ เสียดายรถว่ะ..แต่เด๋วจะไปถ่ายคลิป ตอนดริฟกันที่อุบลน่ะ...25-27 นี้.....(อุบลฯ ดริฟ)

มะต้องห่วง พี่ชอบ มุด มากกว่า มิด
แก่แล้วขับแค่ 60 ก็ไข่สั่นแล้วง่ะ...:biggrin: :biggrin:

อูยยยยยยยยยยยยยย

โอ้ววว...เสียใจด้วยคับ..ขอให้ซ่อมเสร็จไวๆเด้อออออออ....... :sexy_girl:

เสียใจด้วยครับ

มะต้องห่วง พี่ชอบ มุด มากกว่า มิด
แก่แล้วขับแค่ 60 ก็ไข่สั่นแล้วง่ะ...:biggrin: :biggrin:
คนข้าง ๆ ทำให้สั่นอ่ะป่าววว
กรี๊ด ๆ ๆ

เซฟอุบลนี่ของเค้าแรงจังเลย....นิ

หายไวๆนะคร๊าบบบ...กลับมาแซดดดดดเหมือนเคยยย...ฟิ้วววว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม