• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ

สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

เรื่องเฟืองท้ายกะเกียร์

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ veerawit
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

veerawit

Register
เข้าร่วม
18 เม.ย. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
รถผมเครื่อง rb25 det เกียร์ธรรมดา ควรที่จะใส่เฟืองท้ายเบอร์อะไรดีคับ
(ไม่เคยขับรถออกต่างจังหวัด ที่ใช้ประจำ สะพานใหม่มา ม เกษตร รถติดกลางๆ ซัดบ้างเปนช่วงแต่ไม่ซัดยาวมาก ใจอยากใส่ 4.3 แต่ติดที่เกียธรรมดา) ใครมีประสบการช่วยหน่อยคับ ขอบคุณมากคับ

4.3 ก็ได้คับ วิ่งในเมืองง่ายดี รึว่า 4.1 ก็ได้คับ

ถ้าสนใจเต๊ด100 ก็บอกนะคับ มี2ลูก 55+

เมิงจะเก็บไว้ดริฟเล่นรึไง เต็ท 100 เนี่ย

เต็ด100 นี่แม่งดริฟได้ด้วยเหรอวะ เข้าดค้งเลี้ยวแต่ละที่แทบจะขอร้องให้รถแม่งเข้าดี ๆรถไอ้ห่าจูซเนี่ย

4.3 ก็ได้คับ วิ่งในเมืองง่ายดี รึว่า 4.1 ก็ได้คับ

ถ้าสนใจเต๊ด100 ก็บอกนะคับ มี2ลูก 55+

ลูกละเท่าไร ทดเท่าไหร่ น่าสนใจ

ลูกละเท่าไร ทดเท่าไหร่ น่าสนใจ

มาดูที่บ้านได้เลย 1ลูก เอามาจากร้านพี่หนึ่ง ราชาแม๊ก อันนี้ยังใส่รถอยู่

หาเต็ดเดิมๆมาแลกได้เลย

อีก1ลูก cusco ราคาไม่แพง หลังไมค์เลย อิอิ

มาดูที่บ้านได้เลย 1ลูก เอามาจากร้านพี่หนึ่ง ราชาแม๊ก อันนี้ยังใส่รถอยู่

หาเต็ดเดิมๆมาแลกได้เลย

อีก1ลูก cusco ราคาไม่แพง หลังไมค์เลย อิอิ

ห้ามขายของนะ แสราดดดด

ปล. 4.3 ได้ต้น 4.1 มันกลาง ๆ ต้นได้แต่ 4.3 ดีกว่า ปลายได้
เกียร์ธรรมดาก้อใส่ได้ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม