• [HEADING=2]สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com[/HEADING]

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

เกี่ยวกับยาง นีโอว่าครับAD07

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ tong123
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

tong123

Member
Register
เข้าร่วม
27 มิถุนายน 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
พอดีซื้อแม็กมาใหม่ครับมียางมาด้วยแต่ตรงบริเวณหน้ายางมันแตกลายงาอ่ะครับแต่ตอนนี้ก็ใช้อยู่นะครับอยากถามว่ามันยังสามารถใช้ได้อยู่หรือป่าวครับแต่หน้ายางนั้นยังนิ่มอยู่นะครับยาง 225/45/17 ปี03และ05ช่วยแนะนำหน่อยครับ:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

ใช้น่ะใช้ได้ครับ แต่อันตรายพอสมควร

ปีค่อนข้างเก่า ใช้ได้แต่ต้องหมั่นก้มดูครับ เผื่อว่าดอกมันจะร่อนหลุดออกมาเป็นแผ่นๆ ลองดูว่าร่องลายงาเหล่านั้นมันลึกหรือป่าวครับ ถ้าลึกก็อย่าไปเสี่ยงเลยครับ และยิ่งถ้าเป็นคนที่ชอบขับรถเร็วๆล่ะก้อ เปลี่ยนได้ก็เปลี่ยนเถอะครับ ปีใหม่ๆมือสองเห็นขายกันเส้นละ 1500-1700 ก็โอนะ

ลองเบิร์นทิ้ง เปิดหน้ายางไปก่อนนะครับ
เผื่อว่าจะดีขึ้น
อิอิ

ขับรถชิลๆ ใช้ได้ใช้ไป หมั่นดูหน่อย

ถ้าขับทางไกล และเร็วกว่า 80 เปลี่ยนเหอะ รถ คว่ำ ชน พัง ไม่คุ้มกับค่ายางหรอกครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุณทุกท่านที่ให้คำแนะนำนะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม