แอบมาเหลาเรื่อง gasohal หน่อยคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31326
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31326

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
12 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เห็นโฆษณามันแล้วแค้นฉิบ แหม อย่าโทษน้ำมัน ไอ้ตะลัย
เล่นรถตูเกือบพัง ว่าแต่ใช้ gasohol กันอยู่เปล่า อิอิอิ
จะเหลาไรให้ฟังกันหน่อย ที่มันบอกว่าน้ำมัน มันดีนักดีหนา
อย่าโทษน้ำมันมัน 555 ไอ้เวง

1JZGTE ของผมจูน จอฟ้า SAFC ด้วย AF meter wide band
เขี่ยกันจน ok เลยอะ ประหยัด+ลื่นขึ้นไม่ได้เน้นดึง knock+AF สวยงาม
มีอยู่วันหาน้ำมัน 95 ธรรมดาเติมไม่ได้ก็เลยลองเชื่อโฆษณามันดู
ทั้งที่ก่อนหน้านั้น โดนไอ้น้ำมันเฮงซวยนี่กัดโอริงหัวฉีดกับวาวล์กันไหลกลับ
ฉิบหายหมดมาแล้ว

หลังจากเติมวันแรกก็วิ่งดีนะ อึดนิดๆ ค่า knock ปรกติมากๆ
พออีกวันเท่านั้นละครับมันเริ่ม สะดุดค่า knock มาบานเลย
ไม่ทันจะถึงครึ่งวัน วิ่งไปรอบค้างคับ เครื่องวิ่งขึ้นได้ไม่เกิน
2000 รอบ ค่า knock ขึ้นถึงระดับอันตราย ขี่ธรรมดายังสดุด
หัวทิ่มเลย ก็เริ่มรู้สึกว่าเอ แบบค่ามันอ๊อกเทนไม่ถึงจิงๆ
มันระเหยไปหมดแล้วฉ่ายไหม

มันชิงจุด แบบว่าค่าอ๊อกเทนนี่ ผมว่าน่าจะเท่ากะ 91 ได้เลยนะ
ระเข้มากๆ อยากรู้ก็เลยจอดรถเปลี่ยนตารางจูนออกไปใช้
ตารางปรกติ ก็หายครับวิ่งได้ปกติเลย แต่ก็หนึดๆกว่าที่เคยเป็นนะ
อะโหแล้วอย่าให้จับสิ้นเปลืองนะครับ ตอนวันแรกอะสวยงามเลย
พอไอ้วันมันแย่นี่สุดตีน (ผมจดอัตราสิ้นเปลืองของรถตลอด)
+15-25%

ใครจะใช้ก็ลองสังเกตดูด้วยครับ ถ้าผมไม่มีอีจอฟ้าผมก็คงไม่รู้หรอก
ว่าผมกดคันเร่งมากกว่าเดิม จาก 10-15% เป็น 20-25% เลย
แล้วก็ค่า knock ขนาดไม่ได้ tune เลยมันยัง knock เลย
ยิ่งร้อนยิ่งเยอะ ถ้าเลิกขาย 95 จิง ก็คงต้องจูนใหม่กะอีแก๊สโซฮอล์
แต่ว่าผมใช้แก๊สดีฟ่าเฮ้อ

ปล.อย่าคิดมากนะแชร์สู่กันเด้อ ปัจจัยอาจไม่เหมือนผลที่ได้อาจ
ไม่เหมือนกันก็ได้คับ

แฟนเลิก สรุปใครผิด เราหรือแก๊สโซฮอลล์

ตกงาน สรุปใครผิด เราหรือแก๊สโซฮอลล์

รูปหล่อ หน้าตาดี สรุปใครผิด เราหรือแก๊สโซฮอลล์

คนในคลับเป็นเกย์เยอะ สรุปใครผิด เราหรือแก๊สโซฮอลล์

เห็นโฆษณามันแล้วแค้นฉิบ แหม อย่าโทษน้ำมัน ไอ้ตะลัย
เล่นรถตูเกือบพัง ว่าแต่ใช้ gasohol กันอยู่เปล่า อิอิอิ
จะเหลาไรให้ฟังกันหน่อย ที่มันบอกว่าน้ำมัน มันดีนักดีหนา
อย่าโทษน้ำมันมัน 555 ไอ้เวง

1JZGTE ของผมจูน จอฟ้า SAFC ด้วย AF meter wide band
เขี่ยกันจน ok เลยอะ ประหยัด+ลื่นขึ้นไม่ได้เน้นดึง knock+AF สวยงาม
มีอยู่วันหาน้ำมัน 95 ธรรมดาเติมไม่ได้ก็เลยลองเชื่อโฆษณามันดู
ทั้งที่ก่อนหน้านั้น โดนไอ้น้ำมันเฮงซวยนี่กัดโอริงหัวฉีดกับวาวล์กันไหลกลับ
ฉิบหายหมดมาแล้ว

หลังจากเติมวันแรกก็วิ่งดีนะ อึดนิดๆ ค่า knock ปรกติมากๆ
พออีกวันเท่านั้นละครับมันเริ่ม สะดุดค่า knock มาบานเลย
ไม่ทันจะถึงครึ่งวัน วิ่งไปรอบค้างคับ เครื่องวิ่งขึ้นได้ไม่เกิน
2000 รอบ ค่า knock ขึ้นถึงระดับอันตราย ขี่ธรรมดายังสดุด
หัวทิ่มเลย ก็เริ่มรู้สึกว่าเอ แบบค่ามันอ๊อกเทนไม่ถึงจิงๆ
มันระเหยไปหมดแล้วฉ่ายไหม

มันชิงจุด แบบว่าค่าอ๊อกเทนนี่ ผมว่าน่าจะเท่ากะ 91 ได้เลยนะ
ระเข้มากๆ อยากรู้ก็เลยจอดรถเปลี่ยนตารางจูนออกไปใช้
ตารางปรกติ ก็หายครับวิ่งได้ปกติเลย แต่ก็หนึดๆกว่าที่เคยเป็นนะ
อะโหแล้วอย่าให้จับสิ้นเปลืองนะครับ ตอนวันแรกอะสวยงามเลย
พอไอ้วันมันแย่นี่สุดตีน (ผมจดอัตราสิ้นเปลืองของรถตลอด)
+15-25%

ใครจะใช้ก็ลองสังเกตดูด้วยครับ ถ้าผมไม่มีอีจอฟ้าผมก็คงไม่รู้หรอก
ว่าผมกดคันเร่งมากกว่าเดิม จาก 10-15% เป็น 20-25% เลย
แล้วก็ค่า knock ขนาดไม่ได้ tune เลยมันยัง knock เลย
ยิ่งร้อนยิ่งเยอะ ถ้าเลิกขาย 95 จิง ก็คงต้องจูนใหม่กะอีแก๊สโซฮอล์
แต่ว่าผมใช้แก๊สดีฟ่าเฮ้อ

ปล.อย่าคิดมากนะแชร์สู่กันเด้อ ปัจจัยอาจไม่เหมือนผลที่ได้อาจ
ไม่เหมือนกันก็ได้คับ

ก้อบอกแล้ว มาๆๆๆ แก๊สซะก้อจบ

ก้อบอกแล้ว มาๆๆๆ แก๊สซะก้อจบ

เดี๋ยวตูก็ได้ต้อนรับ สมาคมเจเพิ่มเหมียนกันละฟะ อิอิอิ
เอ๊ยเขากะลัง hitๆ RB นะเฟ้ย แน่ใจหรือ 555 จะกินเจ

เออ... รู้สึกเหมือนกันเลย
ว่ายังไง ก็จะใช้ 95 ไปจนกว่าแม่มจะเลิกขาย

:wink: เลิก..คบหา...สมาคม
กับอีนัง แก๊สโซฮอลล์ นี่เด็ดขาดดดดดด
เครื่องตรู หายไปแล้ว 1 เครื่อง
จริงเหมือนในโฆษณาเลยอ่ะ

ไฟล์แนบ

42.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 177
กับอีนัง แก๊สโซฮอลล์ นี่เด็ดขาดดดดดด
เครื่องตรู หายไปแล้ว 1 เครื่อง

55555555555555555555

สาเหตุที่เครื่องหาย เพราะพี่โจ้เป็นเกย์

555555555555555555555555555555555555

ขำ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เหมือนโฆษณาเลยครับท่านประธาน..เครื่องหาย..กร๊ากกกกก ๆๆๆๆ
:biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:

เกย์เต็มเวปอีกตามเคย....555

เกย์เต็มไปหมด

นี้ไม่รู้หรือไงว่า ทำไมเขาเป็นเกย์ เพราะ แก๊สโซฮอลล์ไงย่ะ

เหอๆ แต่ล่ะคน..เป็นเกย์หรือเนี่ย ไม่อยากจะเชื่อ....

อื่มมๆๆน่าคิด...............
เติมโซฮอล เติม91ดีก่า..

ไหงผมเติม 95โซฮอล ไม่เห็นมันมีปันหาเลยอ่าครับ ทั้งซัดทั้งขับปกติ ไม่เห็นจะเป็นอะไรเลย อิอิ

เดี๋ยววันหลังหาน้ำมันเติมไม่ได้อีกจะถ่ายรูปค่า
น๊อกมาให้ดูครับขึ้นกันมันดีครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม