• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ใครลงเครื่องเสียงบ้าง.....ขอดูท้ายหน่อยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ SOLD
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

SOLD

Member
Register
เข้าร่วม
23 พฤษภาคม 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
อยากดูท้ายติดแก็ส.....วางซาวด์ กันแบบใหนบ้างครับ

จะขอเอาเป็นแนวทาง

ขอบคุณครับ

อยากดูท้ายติดแก็ส.....วางซาวด์ กันแบบใหนบ้างครับ

จะขอเอาเป็นแนวทาง

ขอบคุณครับ
ยังไม่ได้ทำหรอก
แต่คงเหมือนกันหมดแหละ
ตีแผงปิดถังแก๊ส พวกแอมป์ ก้อติดที่แผงนี้
ส่วนซัพก้อตีตู้วางไว้ข้างขวาตรงที่เก็บแม่แรงอ่ะ

เมื่อก่อนรถผมทำแบบนี้ครับ สวยงาม ใช้ประโยชน์ได้

ตอนนี้รื้อหมดแล้ว กะลังจะลงชุดใหญ่เร็ว ๆนี้ครับ

attachment.php

ไฟล์แนบ

80.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 436
เมื่อก่อนรถผมทำแบบนี้ครับ สวยงาม ใช้ประโยชน์ได้

ตอนนี้รื้อหมดแล้ว กะลังจะลงชุดใหญ่เร็ว ๆนี้ครับ

attachment.php
จะทำเหมือนกันเลยพี่โด้ รอช่างมันว่างก่อน อยากรู้ว่ามันจะดังรำคาญชาวบ้านหรือเปล่า:coolly-0033:

ขอบคุณครับพี่

แล้วของพี่โด้อัดซับเข้าห้องโดยสารดีมั้ยรับ

เต็ม ๆ 10นิ้วดอกเดียว...แต่ติดตั้ง และทิศทางมาดี

เรียกว่า "ลั่นทุ่ง แต่นุ่มนวล"

เต็ม ๆ 10นิ้วดอกเดียว...แต่ติดตั้ง และทิศทางมาดี

เรียกว่า "ลั่นทุ่ง แต่นุ่มนวล"

พอจะเเนะนำร้านได้มั้ยครับ :coolly-0023: พอดีว่า หมด มาเยอะ แล้วอะครับ แต่
เสียงที่ได้ ไม่คุ้ม กับ เงินที่เสียไปเลย อะครับ ผมไปถาม ร้านไหน ทีไร เขาบอกว่า ต้อง เปลี่ยน โน้น บ้างละ เปลี่ยนนี่ บ้างละ ผม ละ เบื่อ จริงๆๆๆๆๆครับ :coolly-0007::coolly-0007::coolly-0007::coolly-0007::coolly-0007::coolly-0007: ช่วยทีนะครับ ขอบคุณครับ

พอจะเเนะนำร้านได้มั้ยครับ :coolly-0023: พอดีว่า หมด มาเยอะ แล้วอะครับ แต่
เสียงที่ได้ ไม่คุ้ม กับ เงินที่เสียไปเลย อะครับ ผมไปถาม ร้านไหน ทีไร เขาบอกว่า ต้อง เปลี่ยน โน้น บ้างละ เปลี่ยนนี่ บ้างละ ผม ละ เบื่อ จริงๆๆๆๆๆครับ :coolly-0007::coolly-0007::coolly-0007::coolly-0007::coolly-0007::coolly-0007: ช่วยทีนะครับ ขอบคุณครับ

อยู่แถวดอนเมืองครับ เลยเขตดอนเมืองมา 20 เมตร ร้านเพรชคาร์ออดิโอ ร้านเล้ก ๆ ห้องแถวเดียว แต่ถ้วยรางวัลเต็มร้านครับ คุณภาพเสียงระดับประกวด

เคยมีรุ่นน้องในชมรมไปติดตั้งราคาเรือนแสนทำระดับประกวดมาแล้ว เลยแนะนำบอกต่อ ๆ กัน...

ปล.บอกก่อนงานไม่ได้สวยเนียน เหมือน สุชาติ ร๊อกเก็ต หรือ มิราจนะครับ แต่คุณภาพและราคา น่าสนใจที่เดียว... :coolly-0003:

อยู่แถวดอนเมืองครับ เลยเขตดอนเมืองมา 20 เมตร ร้านเพรชคาร์ออดิโอ ร้านเล้ก ๆ ห้องแถวเดียว แต่ถ้วยรางวัลเต็มร้านครับ คุณภาพเสียงระดับประกวด

เคยมีรุ่นน้องในชมรมไปติดตั้งราคาเรือนแสนทำระดับประกวดมาแล้ว เลยแนะนำบอกต่อ ๆ กัน...

ปล.บอกก่อนงานไม่ได้สวยเนียน เหมือน สุชาติ ร๊อกเก็ต หรือ มิราจนะครับ แต่คุณภาพและราคา น่าสนใจที่เดียว... :coolly-0003:
ร้านตีนสะพานปูนใช่ม่ะ
555++

เอ่อ บ้านอยู่ไหนล่ะคั๊บ จขกท. จะได้แนะนำถูก

ร้านตีนสะพานปูนใช่ม่ะ
555++

เอ่อ บ้านอยู่ไหนล่ะคั๊บ จขกท. จะได้แนะนำถูก

อยู่สะพานใหม่ครับพี่......แต่ตอนนี้ ขอพักเครื่องเสียงไว้ก่อนครับ
เอาไปลงเกียร์ก่อนอ่ะครับ...ขอบคุณมากครับ:coolly-0033:

อยู่สะพานใหม่ครับพี่......แต่ตอนนี้ ขอพักเครื่องเสียงไว้ก่อนครับ
เอาไปลงเกียร์ก่อนอ่ะครับ...ขอบคุณมากครับ:coolly-0033:
ถ้าจะทำเครื่องเสียงเมื่อไหร่ก้อบอกนะครับ
มีร้านแนะนำแถว ๆ สุทธิสาร
หิ้วของไปเองก้อได้ เค๊าคิดแค่ค่าติดตั้ง
ไม่แพงครับ

ถ้าจะทำเครื่องเสียงเมื่อไหร่ก้อบอกนะครับ
หิ้วของไปเองก้อได้ เค๊าคิดแค่ค่าติดตั้ง
ไม่แพงครับ

ครับพี่....ขอบคุณครับพี่ออย:coolly-0033:

ถ้าเป็นไปได้ลองบอกร้านตีแบบ....แบนพาสดูครับมันจะได้เสียงดังมากกว่าตู้ปิดและเปิด 1ดอกจะดังเท่ากับหนึ่งคู่เลยครับ เกือบๆนะครับ แต่จะใช่พื้นที่มากขึ้นแต่ก็คุ้มลองดูนะครับ:coolly-0031:

แขวนลอยแบบดั้งเดิมไม่เสียพื้นที่ แฮะ ๆติดมาเป้น 10 ปีแล้ว เจ้าของเก่า แต่คงไม่แก้ไม่เปลี่ยน เพราะตอนนี้ฟังไม่ได้ ซับ 10 นิ้ว jbl 1 คู่ นอกนั้นของ lanza มั๊ง กลาง กับ แหลม
แอมป์ตัเดียวขับทั้งหมด ของ lastar 5 แชลแนล ตัวเดียวอยู่

ไม่แพงครับ

ใช่ร้าน บอย ปะพี่ ที่เข้าทางวิภาวดี แล้วร้านอยู่ซ้ายมืออ่ะ:coolly-0043:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม