• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ

สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

//ว่าด้วยเรื่องล้อ2ชิ้น////

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31630
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31630

セフィーロ
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
8 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
คือพวกล้อ 2 ชิ้น จะเอาไปปัดเงาใหม่และเก็บรอยนิดๆ ปัญหามีอยู่ว่า
ถ้าเราถอดแยกชิ้นออกมาแล้ว เวลาประกอบกลับจะมีปัญหาอะไรไม๊ครับเรื่อง center ประกอบกลับไปแล้วจะเหมือนเดิมไม๊

ดีมั๊ย คิดว่าคงไม่ดีที่จะแยก แต่มันก็แยกได้

เมิงก้อมาร์คตำแหน่งไว้ดิ

5555+ เพิ่งทำมาสดๆร้อนๆเลยครับ(รั่วตรงรอยต่อเป็นบางจุด)
ถ้าล้อไม่ได้มีปัญหาดุ้งอะไรมาก่อน แยกได้จร้า..หรือถ้ากลัวก็มาร์คจุดไว้ก็ได้ครับ
เพราะผมก็เพิ่งเอาไปซ่อมมาคู่หน้า.....เรื่องรอยต่อทางร้านเข้าจะอัดมาให้เนียนๆเลยครับ

5555+ เพิ่งทำมาสดๆร้อนๆเลยครับ(รั่วตรงรอยต่อเป็นบางจุด)
ถ้าล้อไม่ได้มีปัญหาดุ้งอะไรมาก่อน แยกได้จร้า..หรือถ้ากลัวก็มาร์คจุดไว้ก็ได้ครับ
เพราะผมก็เพิ่งเอาไปซ่อมมาคู่หน้า.....เรื่องรอยต่อทางร้านเข้าจะอัดมาให้เนียนๆเลยครับ

ร้านไหนหรอครับ แล้วเคสผมนี้ ปัดเงาตรงขอบแล้วเก็บรอยเบียด 4 วงนี้ น่าจะต้องโดนประมาณเท่าไหร่

ร้านไหนหรอครับ แล้วเคสผมนี้ ปัดเงาตรงขอบแล้วเก็บรอยเบียด 4 วงนี้ น่าจะต้องโดนประมาณเท่าไหร่
แค่ปัดเงา กับเก็บรอยเบียด ไม่ต้องถอดแยกก็ได้นี่นา...หนึ่งวงราคาแค่หลักร้อยครับ:coolly-0033:
แต่ผมทำที่ชลบุรีอ่ะครับ
:coolly-0023:

ของผมเป็นล้อ blitz techno z1 อะครับตรงก้านยกๆ มันจะแซะเข้าไปถึงหรอครับลายเดียวกะลายเซนต์อะครับ

ได้ครับ ร้านเค้ามีอุปกรณ์ทำอยู่...ถ้าเราบอกเค้าว่าไม่อยากถอดแยกออกอ่ะนะ...งานตามสั่งครับ

ของผมเป็นล้อ blitz techno z1 อะครับตรงก้านยกๆ มันจะแซะเข้าไปถึงหรอครับลายเดียวกะลายเซนต์อะครับ
เมิงจะส่งล้อมาทำถึงชลบุรีเลยเหรอว่ะ

เมิงจะส่งล้อมาทำถึงชลบุรีเลยเหรอว่ะ

ไม่เห็นยาก ...

ขับรถมาชายฝั่งอ่าวไทย ละโยนลงทะเล ...

เด๋วมันก็มาโผล่บางแสนเองแหละ ...

ต้องลองหาวิธีดู

ขับรถมาชายฝั่งอ่าวไทย ละโยนลงทะเล ...

เด๋วมันก็มาโผล่บางแสนเองแหละ ...

พูดจริงพูดเล่น วะเมย์

กรูว่ามันจะจม แล้วกลายเป็นที่อยู่ของปะการังอ่ะดิ

เอาว่ากันไป แล้วตกลงจะยังไงขอสรุปข้อมูลหน่อย