พี่ๆคับรบกวนถามหน่อยคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ kim2632
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

kim2632

Register
เข้าร่วม
10 มิถุนายน 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
พี่ๆคับรบกวนถามหน่อยคับ เอาเเล๊คของS14 มาใส่A31 ได้มั้ยคับ รบกสนผู้รู้หน่อยนะคับ

ใส่ได้ครับ แต่พวงมาลัยจะหนักขึ้นนิดหน่อยครับ

ไม่ต้องเเปลงใส่มั้ยคับ
ผมเพิ่งถามผู้รู้มาคือ ต้องเอาตัวประกับล็อคแร็คมาด้วย
เพราะของเดิมใส่ไม่ได้ มันใหญ่ไป มันหลวม