• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

หาอู่วางเครื่องหน่อยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ pattaya13
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

pattaya13

Register
เข้าร่วม
18 มีนาคม 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
คือว่าจะวางเครื่องครับคิดว่าจะให้กิน 1J VVTi อยากได้ M/T แต่คงจะหายากสู้ไม่ไหวก็คงเป็น A/T ไม่ทราบแถวพัทยามีอู่ไหนพอแนะนำได้บ้างครับ แล้วมันมีไรที่ต้องเปลี่ยนบ้างอ่ะครับ เช่น หม้อน้ำ ปั๊มติ๊กลูกลอย ต้องเปลี่ยนไหมครับถามช่างบอกไม่ต้อง จะได้จัดเตรียมงบถูก กะไว้สัก 4-5 หมื่น มือใหม่ครับเลยไม่ค่อยทราบ ขอบคุณล่วงหน้าครับ :coolly-0034:

S.O. garage อู่ใหญ่ที่สุดแล้ว

อู่ณรงค์ หน้าอำเภอครับ
บูร เรซซิ่ง ก่อนถึงพัทยากลาง
สอิ้ง ตรงข้าม รพ กรุงเทพ-พัทยา
ช่างวัฒน์ หน้าขนส่งเก่า ลองเข้าไปคุยดู

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุณครับสำหรับข้อมูล เคยใช้บริการที่สอิ้งก็ว่าจะไปทำที่นี่เหมือนกัน

ว่าจะเก็บสีด้วย ที่เดียวจบ

มีอู่แถวสมุทรสาคร ไหมครับ อยากปรับแต่งเครื่อง