• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

RB25โบ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ chikendo
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

chikendo

-*-
Register
เข้าร่วม
26 ส.ค. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
อยากใส่ท่อดังๆอ่ะครับต้องใส่แบบไหนอ่า

*ขอบคุนครับ

อยากใส่ท่อดังๆอ่ะครับต้องใส่แบบไหนอ่า

*ขอบคุนครับ
สเปคที่ว่า
แนะนำ ไทเทเนี่ยมทั้งราวหม้อปลายไทเทเนี่ยมไส้ตรงลูกเดียว
เสียงสะใจแน่นอนครับ:coolly-0033:

Re: RB25โบเดิมๆ

เดิมๆน่ะครับ มีแค่คลัชซิ่ง2แผ่นเอง

ท่อเหลด3นิ้ว ปลาย n1 ก็หนวกหูพอใช้ใด้ผมก็ใช้อยู่:coolly-0024:

หาซื้อที่ไหนอ่ะคับผมสมาชิกใหม่แนะนำหน่อยคับ

ปลาย n1 ลองไปเดินหาบางนา:coolly-0024:

เดินท่อ 3 นิ้ว ไม่มีพักกลาง ปลาย Blitz nur spec เดินเบาทุ้มๆ หนักๆ พอซัดก็แฟ๊ดสนั่นหวั่นไหวครับ 55555 (รถผมใช้ nur spec แต่เดินท่อเลส 2.5 ไม่มีพักกลางนะ ก็ดังซะขับไปไหนทีก็ด่ากันทั้งซอยแล้ว)

แต่สูตรน้าจอน ดังระเบิดแน่ๆ ค๊าบ

ใส่ดังๆ ก็ระวังตำรวจด้วยนะค๊าบ

เดินท่อ 3 นิ้ว ไม่มีพักกลาง ปลาย Blitz nur spec เดินเบาทุ้มๆ หนักๆ พอซัดก็แฟ๊ดสนั่นหวั่นไหวครับ 55555 (รถผมใช้ nur spec แต่เดินท่อเลส 2.5 ไม่มีพักกลางนะ ก็ดังซะขับไปไหนทีก็ด่ากันทั้งซอยแล้ว)

แต่สูตรน้าจอน ดังระเบิดแน่ๆ ค๊าบ

ใส่ดังๆ ก็ระวังตำรวจด้วยนะค๊าบ
ประโยคสุดท้ายนั่นแหละ ตัวดีเลย 55+

เพิ่งไปเดินท่อมา 3นิ้ว พักกลางใบ ปลาย วิลไซส์ ก้อหนวกหูแล้ว
กดทีเสียงเสนาะหูจริง :coolly-0010:

เพิ่งไปเดินท่อมา 3นิ้ว พักกลางใบ ปลาย วิลไซส์ ก้อหนวกหูแล้ว
กดทีเสียงเสนาะหูจริง :coolly-0010:
สรุปมันดีมะน้องพี่ว่าจะเข้าไปทำแบบไม่เอาพักกลาง:coolly-0044:

สเปคที่ว่า
แนะนำ ไทเทเนี่ยมทั้งราวหม้อปลายไทเทเนี่ยมไส้ตรงลูกเดียว
เสียงสะใจแน่นอนครับ:coolly-0033:

นึกถึงวันนี้ตอนดูพี่ลองเครื่องที่อู่

ผมว่ายิงแป๊บออกที่หลังล้อหน้าซ้ายเลยดีมะ เสียงโหดสะใจดีแท้ 555

นึกถึงวันนี้ตอนดูพี่ลองเครื่องที่อู่

ผมว่ายิงแป๊บออกที่หลังล้อหน้าซ้ายเลยดีมะ เสียงโหดสะใจดีแท้ 555
:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

ผมเดิน3นิ้ว ยาวประมาณ3 ม ไม่มีพัก ไม่มีปลาย เครื่องจะเป็นไรมั้ยครับ แล้วมันดี หรือไม่ดีครับ ขอบคุณครับ:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

เดี๋ยวคอยดู กำลังจะทำ
RB25DET MT
เมนท่อ 95 ม.ม. ทั้งราววุ๊ย:coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม