• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ร้านไหนกันดีลองเสนอหน่อยครับ

ขอเสนอว่า อยากไปสละโสดอะคะ อยากDANCE ใจจาขาด ( รอนๆ ) เอหรือว่าจาเป็น กะฉ่อนดี ที่เต้นเยอะด้วย อิอิอิ

ถ้าไปกะฉ่อน เอาเหล้าไปเองไม่ต้องเสียค่าเปิดเหล้านะจ๊ะ น้องส้มกริ๊งกร๊างมาบอกบอกว่ากะฉ่อนก้น่าสนใจ

กะฉ่อนวันก่อนผ่านไปเห็นปิดเงียบเลยนะ ถ้าวันนี้เปิดก็โอเค

แต่เตรียมแผน2ไว้ก็ดีนะ

.................................................

จะได้ไปเปล่านี่

ที่ไหนกันดีครับ เดี๋ยวจะโทรไปหาครับ

ที่ไหนกันดีครับ เดี๋ยวจะโทรไปหาครับ
ยังไม่รู้เลยครับพี่ สมมติว่าถ้าหากว่าลงมติว่าไปร้านแถวธรรมศาสตร์ แบบนี้พี่นัทจะเอาปอนด์เข้าไปยังไงละนั่น :coolly-0037:

สรุปกันเลยครับว่าที่ไหน

ไปแถวธรรมศาสตร์โลดดดดดดดดดด อิอิ

P.S. By zOm*

กะฉ่อนปิดอะจร้า. สละโสดไง. ครายจาไปยกมือขึ้น

แก้ไขล่าสุด:
กะฉ่อนปิดอะจร้า. สละโสดไง

คนเยอะไปไหม....ที่ยืนยังจะไม่มีเลย...

แล้วอีกอย่างมีคนในนี้ไปไม่ได้ด้วย เค้าเคยมีคดีอยู่ 555
:coolly-0010::coolly-0010:

เอาเป็นว่าสรุปกันได้แล้วโทรบอกด้วยนะ เดี๋ยวออกไปฟิวเจอร์ก่อน

คนเยอะไปไหม....ที่ยืนยังจะไม่มีเลย...

แล้วอีกอย่างมีคนในนี้ไปไม่ได้ด้วย เค้าเคยมีคดีอยู่ 555
:coolly-0010::coolly-0010:

เอาเป็นว่าสรุปกันได้แล้วโทรบอกด้วยนะ เดี๋ยวออกไปฟิวเจอร์ก่อน
ใครอะที่ไปไม่ได้:coolly-0043:

ตกลงกานว่าไงโทรบอกด้วยนะจ๊ะ ขอนอนก่อน

แล้วงัยดีอ่ะ ไปไหนดีเนี่ยยยยยยยยยยยยยยยย อิอิ

P.S. By zOm*

จ ะ แ ด น ซ์ จ ะ ชิ ว . . . ร้ า น เ ท พ เ จ โ บ เ ป็ น ไ ง เ จ โ บ ๆ :coolly-0017:

จ ะ แ ด น ซ์ จ ะ ชิ ว . . . ร้ า น เ ท พ เ จ โ บ เ ป็ น ไ ง เ จ โ บ ๆ :coolly-0017:

จัดไปเจโบๆๆๆๆๆๆ

หรือว่าวันนี้จะไปร้านตาโบทดี
:coolly-0043:

ยังไม่รู้เลยครับพี่ สมมติว่าถ้าหากว่าลงมติว่าไปร้านแถวธรรมศาสตร์ แบบนี้พี่นัทจะเอาปอนด์เข้าไปยังไงละนั่น :coolly-0037:
ไม่เป็นไรครับ ก็ยังมีอีกตั่งหลายหนที่่พี่ไปได้ครับผมไม่ต้องเป็นหว่งครับ:coolly-0044::coolly-0003:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม