Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,902
ทำงานนี่มันเหนื่อยจริงๆ เรียนไม่เก่ง ก้องี้ ต้องทำงานใช้แรงงาน ไม่งั้น สบาย เหมือนพี่แชมป์ แล้ว.....

• #5,904
กำลังจะ ออกไปเปิดร้านแล้วครับ

........................

หิว ข้าว ไป กิน ข้าว

ทำงานนี่มันเหนื่อยจริงๆ เรียนไม่เก่ง ก้องี้ ต้องทำงานใช้แรงงาน ไม่งั้น สบาย เหมือนพี่แชมป์ แล้ว.....
สบายตรงไหน ทำงานปวดหัวปี๊ดๆ อยู่ทุกวันเนี่ย แสรดดดดดดดด

................................
โน๊ตตตตตตต อย่าลืมพี่นาาาาาาว๊อยยยยยย ฮี๊ๆๆๆๆๆ

แล้วจะให้พี่เค้าเอาหม้อพักกลางออก ทำเป็นอแดปเตอร์ถอดใส่ด้วยดีมั้ยวะ

• #5,908
เหนื่อย ดื่ม กัน ดี กว่า..............

สนามไหมคืนนี้
ตกลงเบ็ดเสร็จรวมหมดเท่าไหร่วะโน๊ต จะได้กดตังไป

สรุป เดี๋ยวพี่ไปเอารถก่อน แล้วค่อยออกไปงานอีกที แม๊งวันนี้มาราธอนชิบ

เสร็จจากไปงาน ต้องกลับมาจูนแก๊สอีกเคร่

อยากได้รูปรถจ๊าบๆๆ รุ่น A32 ปี98 คับ แบบออกมาแล้วแต่ยังไม่เห็นมีให้ทำเลย

เห็นพี่แชมป์ไปเทพนคร..มีใครไปบ้างครับ...สนุกกันไม๊ครับเป็นไงกันบ้างเอ่ย...

เห็นพี่แชมป์ไปเทพนคร..มีใครไปบ้างครับ...สนุกกันไม๊ครับเป็นไงกันบ้างเอ่ย...
สนามมันไกลมากกกกกก ไกลสัดๆ เลยอะ ร้อนด้วย แต่โคดมันส์อะโต้ง พี่ลงแม่ง 3 รุ่นเลย เมาเละเทะตามฟอร์ม
งานนี้รถลงแข่งเยอะเหมือนกัน ไม่หงอยๆ เหมือนงานก่อน

ขาไปแผ่นปิดใต้เครื่องขาดร่องแร่ง ก็เลยต้องดึงออกมา
พอหลังจากวิ่งรอบสุดท้ายสายพานพาวเวอร์ขาดซะงั้น พอดีลากรอบจัดไปหน่อย

ได้ที่ 3 Bracket 17 วิ กับได้ที่สอง LPG มา ส่วน Bracket 16 พลาด ตอนรอบ 4 คันสุดท้าย ดันวิ่งทะลุแม่ง 2 รอบเลย อย่างเซ็งอะ ได้ที่ 4 ซะงั้น อุตส่าห์ฝ่าฟัน

ขากลับขับไม่ไหว เมาเยอะเกิน แถมพวงมาลัยหนักสัดๆ ด้วย เลยหลับในรถแม่งเวย ตื่นมาอีกที ตี 5 ครึ่ง ต้องรีบแจ้นกลับบ้านเลยทีเดียวเชียว 55555555555

แก้ไขล่าสุด:
เก่งจิงๆๆครับได้รางวัลติดไม้ติดมือมาด้วยแจ่มเลย......อิอิ

แต่สุดท้ายพี่แชมป์เราก็เมาเช่นเคย....อิอิ

• #5,919
เมาหลับด้วยดิ เหมือนเดิมไม่มีเปลี่ยน พี่แชมป์เรา55555555555+

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม