• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เสาร์นี้..พี่ ๆ น้อง ๆ ว่างปะ มาไหว้พระร้านสปิทกันไหม๊..กิ๊วๆๆ

มีคัยไปคลอง 5 บ้างป่าวเอ่ย เสาร์นี้..อยากไปดู เกอรี่เบอรี่ อิอิ

ว่าจะไปวันศุกร์ครับ......

อยากไป แต่ เดิน ทางไกล ครับ

น่าไปเหมือนกันครับ มีใครสนใจจะไปบ้างครับ ว่าแต่วันศุกร์ หรือเสาร์ ดีครับ

โต้ง รถเสร็จหรือยังครับ เอารูปมาดูบ้างดิ:coolly-0045:
ยังไม่เสร็จครับ...เมื่อกี้ไปดูมาเจาะฝากระโปรงอยู่ครับ....ฝาเสร็จก็ทำสีแล้วครับ...

ไม่ค่อยได้ถ่ายรูปไว้เลยอ่ะครับ...เดี๋ยวพรุ่งนี้ไปถ่ายมาให้ชมนะครับ...อิอิ

มาแอบดู อิ อิ

รถสวยครับ อัพไป 55555

ช่วงนี้มันบ้าอะไรกัน แต่งงานกันพรวดๆๆๆ เลย นี่ผมใส่ซองจนกรอบไปหมดแล้วอะ ฮือออออออออออ เย็นนี้ต้องไปงานแต่งอีก งานที่ 4 ของเดือนมีนานี่แล้ว พระเจ้าาาา

เห้อ...................

จนเหมือนกัน

เดือนนี้ติดลบ (อีกแล้วกรู)

วัดดีจ๊ะๆๆๆๆๆๆๆๆ......

เห้อ...................

จนเหมือนกัน

เดือนนี้ติดลบ (อีกแล้วกรู)

วันนี้เสียตังอีก ขับเข้าโรงเรียนสตรีนน ทางเข้ามีฐานลองประตูเลื่อน เลื่อยๆเข้าไป...ปั้ง เสียงดังฟังชัด :coolly-0023: ทันใดนั้นแฟนบอกกาบข้างกระเดนออก งานเข้า อายชิคนมองเต็ม 55+ โดนไป 8ร้อย เห่อ:coolly-0046:

วันนี้เสียตังอีก ขับเข้าโรงเรียนสตรีนน ทางเข้ามีฐานลองประตูเลื่อน เลื่อยๆเข้าไป...ปั้ง เสียงดังฟังชัด :coolly-0023: ทันใดนั้นแฟนบอกกาบข้างกระเดนออก งานเข้า อายชิคนมองเต็ม 55+ โดนไป 8ร้อย เห่อ:coolly-0046:
ฟาดเคาะไป:coolly-0003:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,880
เหลือ ก้อทำกันไป.................

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม