• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สวัดดีครับพี่น้อง..........................555555

พี่น้องท่านใดไปบางแสนมั่งครับ

อิอิงุงุงิงิ...

อิอิงุงุงิงิ...
วันนี้วิ่งผ่านเลยเข้าไปดูรถมาเห็น ตอ่ห้านแล้วนี้ครับคงอีกไม่นานหลอกครับ ทำอยู่ในรินทองนะครับ:coolly-0003:

วันนี้เจอไอ้น้องโต้งที่ฟิวด้วย ตัวแม่งใหญ่เหมือนเดิมเลย

เวลาคุยกับมันต้องแหงนหน้ามองอะ ข้างบนอากาศดีมั้ยวะโต้ง 55555

วันนี้วิ่งผ่านเลยเข้าไปดูรถมาเห็น ตอ่ห้านแล้วนี้ครับคงอีกไม่นานหลอกครับ ทำอยู่ในรินทองนะครับ:coolly-0003:
พี่นัทไปทำไรแถวนั้นครับเนี่ย..ใครถามผมก็บอกว่าอู่แถวบ้าน..เพราะคิดว่าไม่มีใครรู้จักอ่ะครับ...พี่ได้ลงไปดูป่าวครับคิดว่าเป็นไงบ้างครับ...
วันนี้คงจะประกอบแล้วครับ..เหลือเจาะฝากระโปรง.กับแก้มข้างอ่ะครับ...และก็ทำสีอ่ะครับ...

วันนี้เจอไอ้น้องโต้งที่ฟิวด้วย ตัวแม่งใหญ่เหมือนเดิมเลย

เวลาคุยกับมันต้องแหงนหน้ามองอะ ข้างบนอากาศดีมั้ยวะโต้ง 55555

พี่แชมป์ครับ...ผมคงตัวเตี้ยกว่าเดิมไม่ได้ครับ.....อิอิ

พี่นัทไปทำไรแถวนั้นครับเนี่ย..ใครถามผมก็บอกว่าอู่แถวบ้าน..เพราะคิดว่าไม่มีใครรู้จักอ่ะครับ...พี่ได้ลงไปดูป่าวครับคิดว่าเป็นไงบ้างครับ...
วันนี้คงจะประกอบแล้วครับ..เหลือเจาะฝากระโปรง.กับแก้มข้างอ่ะครับ...และก็ทำสีอ่ะครับ...

ดีและจะได้ไปดูบ้าง อิ อิ :augenrollen:

เมื่อวันกอ่นที่เขาไปดูเห็นกำลังต่อหน้าอยู่ครับ แต่เมื่อวานผานไปเห็น ประกอบเสร็จแล้วเห็นกระกอบแก้มแล้วครับ คงเหลือเจาะฝากระโปรงกะแก้มละมังครับ :coolly-0045:

พรุ่งนี้ไปซื้ออินเตอร์...มีใครแนะนำร้านดีๆและถูกได้บ้างครับ...

พี่ยูผมขนาดผมไปดูรถทุกวันลืมเอากล้องไปมันทุกวัน...เดี๋ยวพรุ่งนี้ถ่ายมาให้ดูครับ...อิอิ

เมื่อวันกอ่นที่เขาไปดูเห็นกำลังต่อหน้าอยู่ครับ แต่เมื่อวานผานไปเห็น ประกอบเสร็จแล้วเห็นกระกอบแก้มแล้วครับ คงเหลือเจาะฝากระโปรงกะแก้มละมังครับ :coolly-0045:

ร้านอยู่ตรงไหนผ่านไปไม่เห็นเจอ ชื่อร้านอะไรอ่ะ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,816
วันที่ 7 นี้ ผมไม่มีรถไปนะครับ...........

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,817
ตื่นกันได้แล้ว..............
กำลังออกไปซื้อกับข้าว.......

ร้าน ช.การช่าง ครับพี่ไปร์ท....อิอิ

พี่บอมรถไปใหนง่ะพี่...เพิ่มความแรงรึ...อิอิ

จัดมาๆ อยากชมๆๆ หน้า R32 อีกคันแล้วว๊อย จ๊าบๆๆๆๆ

1ปีผ่านไปพี่แชมป์เริ่มยังเนี้ยๆๆๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม