Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ลายใหนว่า

กำลัง จะ ปล่อย ชุด เดิม

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,783
เออจะไปบางแสนกันไหม พี่ น้อง........

พี่ที่รหัส a31911 ที่อยู่ ซ.กม 27 อ่ะครับ ใช่รถคันสีดำเปล่าอ่ะครับ ของผม อยู่ ซ.กม27เหมือนกัน ของผม สีขาว ฝากระโปรงดำอ่ะครับ

ถ้าเจอทักได้นะพี่ อิอิ ผมยังไม่เคยไปมีตติ้งเลย อิอิ

วัดดีคับพี่น้องไม่ได้เข้ามาอ่านเลยทุกคนสบายดีนะคับไปเที่ยวไหนโทรบอกด้วยนะคับ:coolly-0003:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,786
นั่นสิ พี่ อ่ำ มี เมม เบอร์ ที่ไหน บ้างละ เดี๋ยวไป 555555555+

วันงาน Meeting บางแสน ผมติดไปงานแต่งพี่ที่ทำงานหนิงอะ

.....................................

หน้าไปเหมือนกัน

รถอยู่ดี ๆ ก็ความร้อนขึ้น..หือ ๆ...เซ็งเป็ด

คิดถึง เพื่อนๆ คราบ..................

RACING PART BY NOTE WAPP WAPP SHOP

เออ ลืมบอก
วันนี้ผมไปมอลลี่ข้าวสารมา จะบอกว่า "เมาแล้วขับ โดนปรับ 2000" คร๊าบบบบ

แม่งจะเอา 4000 แต่โดนเจ๊หนิงไกล่เกลี่ยไป ไปๆ มาๆ ได้ Big Sale 50%

5555555555555555 ทำบุญให้หมาไปวุ้ย

เออ ลืมบอก
วันนี้ผมไปมอลลี่ข้าวสารมา จะบอกว่า "เมาแล้วขับ โดนปรับ 2000" คร๊าบบบบ

แม่งจะเอา 4000 แต่โดนเจ๊หนิงไกล่เกลี่ยไป ไปๆ มาๆ ได้ Big Sale 50%

5555555555555555 ทำบุญให้หมาไปวุ้ย
ขอแสดงความเสียใจด้วยน่ะน้องแชมป์..โดนปรับแล้วจบมันก็ดีแล้ว..แต่ถ้าทั้งปรับทั้งต้องบำเพ็ญประโยชน์ 120 ชั่วโมงนี่ซิยุ่งแน่ๆ..
ยังไงก็มาเสียเคราะ ที่บางแสนในงานมิตติ้ง 7 มีค.52 นี้ซะเรื่องร้ายๆ จะไดกลายเป็นดี..อิ.อ
http://61.47.59.238/~cefiro/showthread.php?t=17195

ขอแสดงความเสียใจด้วยน่ะน้องแชมป์..โดนปรับแล้วจบมันก็ดีแล้ว..แต่ถ้าทั้งปรับทั้งต้องบำเพ็ญประโยชน์ 120 ชั่วโมงนี่ซิยุ่งแน่ๆ..
ยังไงก็มาเสียเคราะ ที่บางแสนในงานมิตติ้ง 7 มีค.52 นี้ซะเรื่องร้ายๆ จะไดกลายเป็นดี..อิ.อ
http://61.47.59.238/~cefiro/showthread.php?t=17195
ครับพี่ พอดีเมื่อคืนตอนขับรถกลับ ทางก็ไม่รู้ เลยขับไปเรื่อยๆ กะขับรถเล่น ไปๆ มาๆ เจอด่านซะนั้น โดนเลย ซวยชิงๆ ดวงมันจะเจออ่ะเนอะ

เอ้า

ซวย ไป
...........

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม