• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

โรลบาร์ไม่เป็นไร คงไม่มีวาสนาได้ใช้ ช่างมัน เสียดายเพราะมันเป็นงานพี่นนเนี่ยแหละ

เรื่องทอง พี่ขายไป 2 บาทเองมีแค่นี้สุดท้ายแล้ว ได้กำไรน๊อยนึง 5555

ดีมาก เหมือนได้ไปบางเสียนกลายๆ 55555

ไอ้เมแสบมาก โน้น เค้าให้วิ่งฟรีวันที่ 21 มีนาโน่น ไม่ใช่กุมภา ไอ้เมแม่งมั่วเดือน เคร่ๆๆๆๆ เกือบไปแล้ว

แล้วพรุ่งนี้เราจะเจอกันมั้ยอะพี่น้อง

ก็เค้าส่งเมล์มา 21 กุมภา นิ ฮ้วย ....

รถมิดไปแล้วครับเมื่อคืน.....

ผมคงหายไปอีกพอสมควรเลยครับ.....(ซ่อมยาว....)

ท่านใดมีหรือหาหน้าตัดที่มีช่วงล่างติดมาด้วยช่วยบอกหน่อยนะครับ...

อยากจะบ้าตาย....นอนไม่หลับ....เฮ้อๆๆๆ

ผมคงหายไปอีกพอสมควรเลยครับ.....(ซ่อมยาว....)

ท่านใดมีหรือหาหน้าตัดที่มีช่วงล่างติดมาด้วยช่วยบอกหน่อยนะครับ...

อยากจะบ้าตาย....นอนไม่หลับ....เฮ้อๆๆๆ

มีไรให้ช่วยก็โทรมานะครับ

มีไรให้ช่วยก็โทรมานะครับ

ขอบคุณมากครับพี่โน๊ต....คือตอนนี้ไปดูปรากฎว่าช่วงล่างด้านหน้าไม่เป็นไรครับ...อีกนิดเดียวโดนเลยครับ...

ตอนนี้ที่ต้องทำ 1.หาไฟหน้าใหม่ครับ
2.ซื้อแก้มไฟเบ้อใหม่ครับ
3.ไปเลี้ยวด้านซ้าย
4.อินเตอร์ 26
5.ชุดแต่งหน้ากับกาบข้าง
6.แม๊กหน้าหลังด้านซ้าย..ดูก่อนครับว่าซ่อมได้ป่าว...ถ้าได้ไม่สวยหาใหม่อีก...อิอิ
7.ฝากระโปรงหน้าไฟเบอ
8.และอะไรนึกไม่ออกล่ะครับ

ปล.พี่ๆครับ.....ผมอยากถามว่าถ้าทำสีรถใหม่ทำไรสีไรดีครับ....

คนไม่เป็นอะไรใช่หรือเปล่าครับ:coolly-0036:
ขอให้กลับมาสวยกว่าเดิมครับ:coolly-0045:

ขอบคุณมากครับพี่โน๊ต....คือตอนนี้ไปดูปรากฎว่าช่วงล่างด้านหน้าไม่เป็นไรครับ...อีกนิดเดียวโดนเลยครับ...

ตอนนี้ที่ต้องทำ 1.หาไฟหน้าใหม่ครับ
6.แม๊กหน้าหลังด้านซ้าย..ดูก่อนครับว่าซ่อมได้ป่าว...ถ้าได้ไม่สวยหาใหม่อีก...อิอิ

ปล.พี่ๆครับ.....ผมอยากถามว่าถ้าทำสีรถใหม่ทำไรสีไรดีครับ....
ดีไป ถ้าโดนถึงช่วงล่างละมีฮาแน่ๆ ยาวอ่ะ
ไปโดนอีท่าไหนมาวะนั่น
แล้วรถมีประกันป่าววะเนี่ยโต้ง ถ้าไม่มีประกันแม่งจุกเหมือนกันนะ

ถ้าความคิดพี่นะ ซื้อชุดแต่ง ซื้อไฟหน้า ซื้อโน่นนี่นั่นของเซฟ สู้ไปซื้อชุดแปลงหน้า R32 เป็นไฟเบอร์ทั้งหัวน่าจะจบที่ราคาพอกัน แถมอินเทรนด์แปลงหน้าด้วย หน้า R32 ไฟเบอร์ราคารวมอาจแพงกว่านิดนึง แต่ได้ทั้งแก้ม,กันชนหน้า,ฝากระโปรง,ไฟหน้าเลย
ส่วนอะไหล่อื่นก็ค่อยๆ หาไป

ส่วนถ้าจะทำสีรถเหรอ ชอบสีเจ็บๆ มั้ยอะ นาทีนี้พี่ว่าต้องสีจี๊ดๆ ว่ะ สำหรับรถเก่าอย่างเรา แต่ก็แล้วแต่นะ ชอบสไตล์ไหน เอาแบบนั้นดีกว่า

กลับมาหล่อเร็วๆ วุ้ย มีปัญหาเรื่องอะไหล่ปรึกษาเสี่ยโน๊ต หรือป๋าลองเซฟนนท์เลย

A31521==แม่งไกลมากๆเลยนะพี่จากรังสิตอะ.........รอวิ่งที่คลอง5ทีเดียวเลยดีกว่า รุ่น15.xxโดนผมแน่ๆ

OHM== รอไปเชียร์โน๊ตคลอง 5 วุ้ย :coolly-0033:

จัดไปครับโอมมี่

อยากได้อะไรลองโทรหาผมได้นะครับ ฝากะโปรง ไฟเบอ มี

ไฟหน้ามี แล้วจะหาไรลองโทรมาดูแล้วกัน

คนไม่เป็นอะไรใช่หรือเปล่าครับ:coolly-0036:
ขอให้กลับมาสวยกว่าเดิมครับ:coolly-0045:

ไม่เป็นไรเลยครับพี่...แต่รถป่วย..อิอิ..ขอบคุณครับ...

ดีไป ถ้าโดนถึงช่วงล่างละมีฮาแน่ๆ ยาวอ่ะ
ไปโดนอีท่าไหนมาวะนั่น
แล้วรถมีประกันป่าววะเนี่ยโต้ง ถ้าไม่มีประกันแม่งจุกเหมือนกันนะ

ถ้าความคิดพี่นะ ซื้อชุดแต่ง ซื้อไฟหน้า ซื้อโน่นนี่นั่นของเซฟ สู้ไปซื้อชุดแปลงหน้า R32 เป็นไฟเบอร์ทั้งหัวน่าจะจบที่ราคาพอกัน แถมอินเทรนด์แปลงหน้าด้วย หน้า R32 ไฟเบอร์ราคารวมอาจแพงกว่านิดนึง แต่ได้ทั้งแก้ม,กันชนหน้า,ฝากระโปรง,ไฟหน้าเลย
ส่วนอะไหล่อื่นก็ค่อยๆ หาไป

ส่วนถ้าจะทำสีรถเหรอ ชอบสีเจ็บๆ มั้ยอะ นาทีนี้พี่ว่าต้องสีจี๊ดๆ ว่ะ สำหรับรถเก่าอย่างเรา แต่ก็แล้วแต่นะ ชอบสไตล์ไหน เอาแบบนั้นดีกว่า

กลับมาหล่อเร็วๆ วุ้ย มีปัญหาเรื่องอะไหล่ปรึกษาเสี่ยโน๊ต หรือป๋าลองเซฟนนท์เลย

ช่วงล่างมีซ่อมได้ครับ...แม๊กส่งซ่อมแล้วครับ
ประกันไม่ได้ทำครับ...จ่ายเนื้อๆๆ....
อยากตัดเปลี่ยนหน้าเหมือนกันครับ...แต่ชอบหน้าเดิมๆๆมากกว่า...
ขอบคุณมากครับ...รถหายป่วยค่อยซ่าต่อ....อิอิ

อยากได้อะไรลองโทรหาผมได้นะครับ ฝากะโปรง ไฟเบอ มี

ไฟหน้ามี แล้วจะหาไรลองโทรมาดูแล้วกัน

ขอบคุณครับ
โทรไปแล้วไม่ติดอ่ะครับ...กระโปรงหน้าจาอาวง่ะ(สวยดีครับดูรูปแย้ว)
ไฟหน้าแบบใหนครับ..

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,752
กูว่า ทำหน้า 32 ดีกว่าไหม ถ้าจะทำ โทรมาหา นะ อย่าโทรหาคนอื่น มัน แพง

55555..........ซุยลี้ขิง

เอ้า
ไป โดน ไร มา

กลับมาไวไว นะ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,755
วันนี้กลับบ้านแล้ว......แล้วเจอกันครับพี่น้อง.....

พี่บอมเดี๋ยวโทรหาครับ....

ตอนนี้คิดว่าจะคงจะแปลงเป็นหน้าสกายแล้วครับ...เพราะดูน่าจะราคาพอๆกันกับหาของกับดึงตัวถังซ่อมเองอ่ะครับ....ตัดหน้าแปลไปเลยง่ายกว่าดีกว่า...

ตอนนี้หาหน้า R32 ได้ราคา 14000 แพงไปป่าวครับ....
มีให้หมดที่ต้องการเลยครับ....

กับมาหล่อไวไวนะน้อง คนปลอดภัย OK:coolly-0023:

นักรบย่อมมีบาดแผลอย่าคิดมาก แต่ที่สำคัญต้องเก็บประสบการณ์ที่เกิดขึ้นนี้ใว้เตือนใจ...เสมอเวลาที่อยู่หลังพวงมาลัยก่อนจะแซดต้องคิดดีๆ

ผมขอเข้าร่วมด้วยครับผมอยู่ กม 27 ครับมีอะไรโทรบอกด้วยนะเบอร์ 089-106-1616 A31 911 ขอบคุณครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม