• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อืมเข้าใจ.......เสาร์นี้ไปไหนดีว่ะ พี่แชมย์ว่าไงทุกๆคนเสนอหน่อย

ล้อ ล้อ ล้อ.....โน๊ต งาม มากมาย

....................................

บอมเบ
จะเก็บ น้องโบ ไว้ เปล่า
กำลัง รถน้ำใส่ปุ๋ย อยู่

อิอิ
เสาร์นี้งานเข้า ครับ
แต่ อยากไป มากมาย

ไปใหนกันง่ะ...อิอิ

ไปด้วยจิ อิ อิ ไปที่ไหนแจ้งด้วยนะ
0898829991 ต้าคับ
0832925147 ไปรท์คับ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,725
ขาย Apex avcr 5500
ขาย ปรับ บูสไฟฟ้า บิส 03 7500
ขาย เวตเกต ทรัส 3500
ขาย วัดรอบ Auto meter 4000
ขาย เบาะหูกวาง 3000

ขาย วัดรอบ Auto meter 4000

ลดได้ไหมครับกูเอามาใส่เอง

up ไปก่อน

...........................

.............................

อิอิ

พี่น้อง เห็นพรุ่งนี้มีงานที่สนามเทพนคร เมมันเอาข่าวประกาศมาลงว่าเค้ามีให้วิ่งฟรีตั้งแต่เที่ยงถึง 6 โมงเย็น พวกเราจะมีใึีครไปซ้อมก่อนลงแทร็คจริงปลายเดือนมีนากันป่ะ
โน๊ต บอม พีท พี่ต้น โต้ง และท่านอื่นที่รถแรงๆ มีใครจะไปเทสมั่งมั้ย ถ้าจะไปกันเดี๋ยวสอบเสร็จแล้วคงไปหาอะ (ว่าแต่สนามมันไปทางไหนฟะ) ถ้าไปกันพรุ่งนี้จะได้เอาเซฟออกแทนซีวิค

รายละเอียด:
+++ ด่วน !!! เสาร์ 21 นี้วิ่งฟรี !!! เทสต์ฟรี !!! ที่เทพนคร !!! +++

แม่งไกลมากๆเลยนะพี่จากรังสิตอะ.........รอวิ่งที่คลอง5ทีเดียวเลยดีกว่า

รุ่น15.xxโดนผมแน่ๆ

แม่งไกลมากๆเลยนะพี่จากรังสิตอะ.........รอวิ่งที่คลอง5ทีเดียวเลยดีกว่า

รุ่น15.xxโดนผมแน่ๆ
รู้สึกว่าควอเตอร์ไมล์นี้ เค้าก็จัดที่เทพนครนะ

• #5,732
ช่าย จัดที่เทพ นคร เห็น พักพวกบอกว่า ไปกลับ รังสิต สนาม 180 โล 555555555+

ช่าย จัดที่เทพ นคร เห็น พักพวกบอกว่า ไปกลับ รังสิต สนาม 180 โล 555555555+
ดีมาก เหมือนได้ไปบางเสียนกลายๆ 55555

ไอ้เมแสบมาก โน้น เค้าให้วิ่งฟรีวันที่ 21 มีนาโน่น ไม่ใช่กุมภา ไอ้เมแม่งมั่วเดือน เคร่ๆๆๆๆ เกือบไปแล้ว

แล้วพรุ่งนี้เราจะเจอกันมั้ยอะพี่น้อง

• #5,734
ดีมาก เหมือนได้ไปบางเสียนกลายๆ 55555

ไอ้เมแสบมาก โน้น เค้าให้วิ่งฟรีวันที่ 21 มีนาโน่น ไม่ใช่กุมภา ไอ้เมแม่งมั่วเดือน เคร่ๆๆๆๆ เกือบไปแล้ว

แล้วพรุ่งนี้เราจะเจอกันมั้ยอะพี่น้อง

อยากเมาหลับคาโต๊ะอีกอ่ะดิ

โห.....up.............

โรลบาร์ไอ้บอมไปแล้ว เซ็งลี้ขิง.................... เฮ่ออออออออ อุตส่าห์เกลี้ยกล่อมหนิงจนได้ละ

หาใหม่เยอะไป

เจอแล้วจัดมาด้วยอีน้อง

หรือพี่จะไปเดินท่ออินเตอร์ใหม่ก่อนดีวะโน๊ต

ก้อโทรไปบอกแล้ว ลีลาเอง ขายทองมาได้กำไรกี่ตัง พรุ่งนี้มาเลี้ยงให้หมดเลย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม